Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyoka amtimua naibu wazir mwanri kanisani!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 7, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Katika hali ya kuhakikisha madhabahu mengine sio ya kuvamia na dhambi zenu
    naibu waziri ofisi ya waziri mku ametolewa resi na kutimua mbio kunusuru maisha yake
    na waumini wa kanisa la kkt dayosisi ya kaskaziniusharika wa sanya juu mtaa wa kilingi

    hali hiyo ilitokea baada ya nyoka kutoka kusikojulikana na kuingia kanisani moja kwa m oja
    kwenye meza ya mh mwanri huku akijianda kutema sumu na mh mwanri akijandaa kusoma hotuba
    huku amesimama...kwa ajili ya kuanza harambee ya kanisa hilo

    tukio hilo liliongozwa na askofu wa dayosisi ya kaskazini dk martin shao,,ambae aliweka
    jiwe la msingi...
    Mwanri aliekuwa mgen rasmi kwa ajili ya harambee hiyo..akiwa na mkewe meza kuu alishangaza waumini
    alipoamua kutimua mbio m,ikono juu huku akimwacha mkewe na kusema shetani ushindwe kwa jina la yesu


    kutokana na tukio hilo waumini walikimbizana na joka hilo mpaka ambalo lilipotoka nje gafla awakuliona tena na kaucha simulizi kanisani... Huku askofu akiomba utulivu
    ibada iendelee na huku mh mwanri akiwa nje kuulizia nini kimetokea ,,,mbona nyoka ametokea meza\yangu
    wote huku nyuma awajamwona aisee hii dunia chafu sana alilalama mh mwanri...

    Awali mgeni rasmi alikuwa waziri mkuu wa zamani mh lowassa kutokana na kubanwa alishindwa kufika
    gazeti hili lilikuwepo kushuhudia mh mwanri akitimua mbio huku akisema washindwe kwa jina la yesu washindwe nasema shetani ushindwe kwa jina la yesu huku wageni wengine wakitimua mbio kujiokoa

    akizungumza na gzeti hili mh mwanri amesema tukio hili la kustaajabisha ajawahi kuliona toka azaliwe
    kwani nyoka huyo alipita nyuma ya watu wote kwenye meza akaja kwangu kwa mbele aliposimamisha kichwa k utema mate mungu akanionyesha nikashtuka nikaanza mbio...inashangaza sana bado hata usiku ntkaa na mke wangu tujiulize iweje limefika hapo mbele yangu watu wasilione lilipotokea nyuma...mi sielewi ndug yangu haya mambo dunia imekuwa chafu sana sasa hivi
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ile ya unga bungeni iliishia vp??
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anakimbia nyoka? Jamaa ana Imani haba kweli huyo!
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    da wakitokea nyoka kama 500 hivi bungeni itakuwa raha,tuone wenye vitambi kama waziri wa usingizi watakimbiaje
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hahahah naunga mkono watokee kama hao hao bungeni wawakungute mafisadi wote
    kumbe mohsi tunaweza kwann tushindwe kuwatuma bungeni???
     
  6. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    watokee kwenye meza ya bi.kiroboto!!
    Cjui atatoa muongozo kabla ajatoka nduki au??
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    anataka kuwapa watu ubaya,
    Amekiuka masharti aliyopewa na songoma wake asitake kujisafisha kwa kuwachafua wengine!
     
  8. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utavuna ulichopanda,

    ana mikataba na shetani huyo
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Doo. Hii ni kali ya mwaka.
    Ujasiri wote ule Mwanri amekimbia nyoka?
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    pamoja na kwamba jambo hili ni la kusikitisha, tuna maswali ya kujiuliza baada ya kujuzwa kwamba Mwanri alikimbia kutoka nje ya kanisa akisema washindwe kwa jina la Yesu. Yeye Mwanri alichofuata kanisani ni nini? Maana kama amemfuata Mungu(Yesu) pale iweje tena kutoka nje ya kanisa mbio akimwita Yesu, kwani alikotoka ndiko alikokuwa amemwacha Yesu na wala sii kanisani alikokwenda? Pole mh Mwanri mambo mengine yanahitaji ujasiri wa ziada ambao kwa kawaida unatengenezwa na maisha ya haki ya mhusika. Mwisho nijaribu kuwauliza wana JF, kama ni wewe yamekutokea haya ungefanya je? Ungeshikilia imani yako katika kumwamini Mungu kukunusuru na jambo hili ama ungeenda kwa wataalamu kuulizia kulikoni? Jawabu la suali hili naomba litoke katika uhalisia wa maisha binafsi ya kila mtu.
    .
     
Loading...