Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyingine ya RICHIMONDULI

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sanda Matuta, Apr 2, 2008.

  1. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naye Lowasa akawaambia mawaziri wengine, KESHENI mkiomba kwani hamjui siku wala saa atakayokuja Dr.Mwakyembe. Nami naenda mtaani kuwaandalia kijiwe ili nitakapokuwa nanyi muwepo.

    Amini nawaambia, muonapo tume zaundwa basi mtambue muda wa mavuno ya MAFISADI umekaribia.

    Kisha akarudi tena Ikulu kuomba Rais asimfilisi. Lakini RICHMOND akatokea na jeshi la Mwakyembe na kusema,
    Nitakayembusu huyo ndie....!

    Naye Lowasa akawaambia mawaziri wengine, KESHENI mkiomba kwani hamjui siku wala saa atakayokuja Dr.Mwakyembe. Nami naenda mtaani kuwaandalia kijiwe ili nitakapokuwa nanyi muwepo.

    Amini nawaambia, muonapo tume zaundwa basi mtambue muda wa mavuno ya MAFISADI umekaribia.

    Kisha akarudi tena Ikulu kuomba Rais asimfilisi. Lakini RICHMOND akatokea na jeshi la Mwakyembe na kusema,
    Nitakayembusu huyo ndie....!


    Naye Lowasa akawaambia mawaziri wengine, KESHENI mkiomba kwani hamjui siku wala saa atakayokuja Dr.Mwakyembe. Nami naenda mtaani kuwaandalia kijiwe ili nitakapokuwa nanyi muwepo.

    Amini nawaambia, muonapo tume zaundwa basi mtambue muda wa mavuno ya MAFISADI umekaribia.

    Kisha akarudi tena Ikulu kuomba Rais asimfilisi. Lakini RICHMOND akatokea na jeshi la Mwakyembe na kusema,
    Nitakayembusu huyo ndie....!



    Naye Lowasa akawaambia mawaziri wengine, KESHENI mkiomba kwani hamjui siku wala saa atakayokuja Dr.Mwakyembe. Nami naenda mtaani kuwaandalia kijiwe ili nitakapokuwa nanyi muwepo.

    Amini nawaambia, muonapo tume zaundwa basi mtambue muda wa mavuno ya MAFISADI umekaribia.

    Kisha akarudi tena Ikulu kuomba Rais asimfilisi. Lakini RICHMOND akatokea na jeshi la Mwakyembe na kusema,
    Nitakayembusu huyo ndie....!
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2008
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Sanda Matuta, what are trying to say? Kweli huu UDAKU!!!!! Isingekuwa udaku ningeendeleza thread, lakini sasa, mmmmhhhh endeleeni, mimi simo!!
     
Loading...