Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyie Endeleeni Kugoma..Mie Naendelea na Uzinduzi..............

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Feb 2, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    download_(21).jpg
    Dr Bilali.........Hapa anazindua ujenzi wa nyumba 14 za watumishi huko Utete Rufiji.......................
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mzee wa kukata utepe
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hatuhitaji hiki cheo! Mzee wa mikasi huyu naye
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    nadhani anatembea nayo, hebui maginegharama za kwenda hadi Rufiji na timu nzima kuzindua nyumba 14 tu!!!! jinsi fedha ya walipa kodi inavyoteketea..........MAMBO MANGAPI YA MAENDELEO YANGWEZA KUFANYIKA........
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa ni professional wa UZINDUZI
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Naona hiki cheo ni ceremonial tu......................at the expense ya kuukosa urais Zanzibar
     
  7. samito

    samito JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    garama za msafara wake na posho wanazolipwa zinatosha kabisa kujenga nyumba nyingine, kwan mkuu wa wilaya ya huko kazi yake ni nini?
     
  8. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Gharama zote hizo anazolipwa ni kwaajili ya kuzinduwa tu?
     
  9. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Atengenezewe mkasi wa gold ili atembee nao,kwa hali hii huyu mzee atazindua hadi mabanda ya kuku.
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi jamani cheo cha makamu wa rais kina umuhimu gani? yaani kazi yake kubwa ni kuzindua tuuuu! Sasa hiyo PhD ya nuclear science ina faida gani sasa?
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Katiba Mpya ndio Jibu.....................Kwa sasa umuhimu wake ni kupoza machungu ya kuukosa Urais wa Zanzibar
     
  12. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajua kuna wazee wengine wako kama watoto hivi!
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa hali hii, hata mtu asiyejua hata kusoma anaweza kuwa makamu wa rais.
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kwa maana pale hufanyi lolote wala hushiriki kwenye maamuzi yoyote umekaa tuu kuzindua nyumba
    Huo msafara na gharama alizotumia zingetosha kujenga nyumba nyingine 14
    Kwani hakuna mkuu wa mkoa au waziri wa Nyumba na makazi kufanya kazi hiyo ya uzinduzi
     
Loading...