Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere na Sokoine!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Codon, Jun 18, 2012.

  1. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana Jf huu nimtazamo wangu tu kwa tahadhari....Mimi naona kile kipindi cha hawa jamaa kilikuwa niwalau muafaka kwa kuchimba madini yetu kwakasi hii yasasa walau tungeambulia chochote!Kuliko alivyo hivi sasa ndege zinavyotua migoni!
     
Loading...