Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyerere atajwa uuzaji wanyamapori nje ya nchi-dira ya mtanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Oct 6, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    mwandishi charles mullinda wa gazeti la dira ya mtanzania la 6/10/2011 anaripoti kuhusishwa kwa baba wa taifa na uuzaji wa wanyamapori,
    hawa mang'unyuka ndiye anayetajwa kuombewa kibali na baba wa taifa ili apate pesa ya kuwasomesha watoto wake,..marehemu baba yake(hawa)alikuwa mzee wa ccm na alikuwa karibu sana na baba wa taifa...
    hakuna barua ya maombi ya kuwinda ya hawa mang'unyuka au ya baba wa taifa ya kumuombea kibali iliyoambatanishwa kwenye habari
    ps..
    kampuni ya hawa mang'unyuka ya ham marketing company ltd ndio inayohusishwa na utoroshaji wa wanyamapori hai 116 nje ya nchi mwaka jana...
    nawasilsha
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JK at work
    JK anataka amgawie baadhi ya tuhuma zake Nyerere
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    hahahahah nice try why don't they go back and blame God?
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani hujasikia Zenji makamu wa rais akisema Mungu ametwaa (ajali ya meli)?????hii ndio nchi ambayo uzembe haujawai kusababisha hasara
     
  5. k

    kausha Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huyo mzee angetaka kufanya hayo wakati wa zama zake hata sungura asingekuwepo
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dira ya mtanzania = clouds
     
  7. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Kwa habari kama hii mtawadanganya watoto wadogo waliozaliwa miaka ya 90 ambao hawakupata kuona uongozi na kumsikia Nyerere kwa uongozi wk.
     
  8. G

    Godwine JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jamani msiumize kichwa kujadili mambo yaliyoandikwa kwenye gazeti la dira
     
  9. m

    massai JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni nyerere yupi???baba wa taifa!!jamani hii laana itawamaliza magamba.kwahiyo wanatafuta wakumtupia zigo lao la mavi??
     
  10. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ha ha ha ha kweli zigo zito mtwishe mnyamwezi yaana wameona sasa wamsingizie baba wa taifa?ha ha ha hawana ishu hao haiwezekaniki kama kutuibia wanyama tumekugundua kwao waeleze yanayowahusu na sio kufufua walioshalala mautini.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    wameshaaanza kufoji sahihi za mwalimu, ngoja tuone mzimu wake utakavyowarudi.
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,474
    Trophy Points: 280
    cha kusikitisha nao ni watanzania na kuna wanunuaji wa gazeti husika. Pia kumbuka hapao zimetumika nguvu, karatasi, wino na rasirimali nyingine ili gazeti lifike mtaani.
    Nchi maskini kama yetu inasikitisha kuona wengine wameridhika na hawaoni haja ya kwenda zaidi ya hapa tulipo!
     
  13. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    magazeti mengine fungieni vitumbua tu msipate tabu,au kwa wazee wa kule kijijini vutieni sonyo(tumbaku la kienyeji).waandishi makanjanja!
     
Loading...