Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyarony Kicheere ashangaa kwanini hakuteuliwa kuwa mkuu wa wilaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingilambago, May 19, 2012.

  1. K

    Kingilambago Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwandishi wa habari nyaronyoooo kicheere ashangaa rais kutomchagua katika nafasi ya Ukuu wa wilaya
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Heh heh hata Kibonde naye anashangaa,siku hizi UDC ni wa waandishi wa habari hadi ma misheni town,mwambieni Kicheere akamuone Ritz 1 ili amwambie mshua
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    kwa nini anashangaa?
     
  4. h

    hoyce JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hujamwelewa. Anajoke, amesema walioteuliwa si kwa ubora ktk uandishi bali kwa kujikomba. Anabeza kazi za dc kuwa kila anaziweza. Weka makala yake, si kwa kupotosha out of context
     
  5. l

    lovulovu Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :lol:nyaronyo hashangai kutoteuliwa mkuu wa wilaya bali ametumia makala hayo kueleza kuwa wanaoteuliwa ukuu wa wilaya ni wale wanaojikomba. pia ameeleza kuwa mbinu ya kuwahonga wandishi wa habari na vyeo hasa ukuu wa wilaya itasababisha wandishi sasa washindane kuandika habari za kuwasifia wakubwa serikalini na katika ccm na hivyo kupoteza kabisa maana ya uandishi wa habari. ili kumwelewa vizuri nyaronyo kicheere tafadhali weka makala yake nzima hapa wote tuisome kuona kama umemwelewa vizuri. hebu rudia kaisome vizuri ili umwelewe. kwanza nyaronyo ni chadema angeteuliwaje kuwa mkuu wa wilaya katika serikali ya magamba?:lol:
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Weka makala yake hapa tuione
     
  7. B

    BigMan JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    hivi kuwa bora na unayefaa katika nyadhifa mbalimbali lazima kuwa chadema ? basi kazi kweli kweli
     
  8. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada hukumwelewa Nyaronyo. Isome vizuri makala yake, na uiweke humu watu waisome wakusaidie kukufafanulia. Hata hivyo Nyaronyo si kilaza kama hao waandishi waliopewa udc, ni mchambuzi aliyebobea, Mwalimu na pia mwanasheria. Soma vizuri kuepuka kukurupuka.
     
  9. C

    Cozcoz Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi na shangaa kuona chelsea wame chukua kombe nilijua wata chukua barca
     
Loading...