Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyani Ngabu na Yo Yo enzi zao...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Invisible, Nov 29, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Hapo juu ni Yo Yo akiwa kwenye pozi la picha.

    Chini ni Nyani Ngabu (katikati) akiwa kwenye pozi la picha.

    [​IMG]
     
  2. u

    utantambua JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh NN alibeba radio kabisa kwenda nayo kufotoa picha. Yaonekana ratiba ya picha ilipangwa mwezi mmoja kabla
     
  3. u

    utantambua JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaonekana Yo Yo alikuwa kiwembe sana kwa mabinti cheki hizo swagga. Ila huo mkoba si ni wa daftari Yo Yo?
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ebwaanaee unanikumbusha mbali sana, hii miaka ulikuwa hupigi picha bila kwenda studio, na kwa taarifa yako huenda huo mziki picha ya pili uliwekwa studio maalumu kwa ajiri ya kupigia picha maana ilikuwa ni nadra sana kumiliki mashine kama hiyo.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Jamaa alitaka muziki aliokuwa anausikiza kwenye redio utokee hadi kwenye picha. Dah...
     
  6. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha enzi hizo mtu anapiga picha na jembe au baiskeli au pikipiki studio
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Bila shaka Monkey NGabu alimpiga mkwara mzito mpiga picha "nimepulizia manukato ya Ayu, cobra na Yolanda, hakikisha harufu inasikika kwenye picha"
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahahhaaha kanyelamumo ya NN si ya kitoto....
     
  9. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Yoyo hapo alikosa 'raizon', bei yake ilikuwa shs 220 (mia mbili sihirini) enzi hizo, na hapo ka shaini ile mbaya.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu hizi snap balaa tupu...
     
  11. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo kwenye mkebe wa Yolanda umeua!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ndala ya Umoja ndo inatamba sana hapo!...Mtu ni lazima aonyeshe saa mkononi!...huh!
     
  13. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    Walau nimecheka,hiyo pochi aliyobeba YoYo ziku hizi zipo kwenye fashion,NN naona alitoka kuuza Pamba akajinunulia redio mkulima.hahaha,mbavu zangu mie
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! kumbe wametoka mbali..
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    saa za disco zilikuwa bei sana sh.300/=
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    nakutafuta.....hivi ilo kaputula la NN ndo laitwa ivo?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lolzzz. .
    Jamaa walikua na swagga kweli.
     
  18. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani umenikumbusha mbali sanaaa.Hiyo redio kasetti ilikuwa ni panasonic ya ukweli bendi nne nafiki ilikuwa miaka ya 79 na 80 hivi ndo zilitoka na hizo saa ni Omax au Moritima na hazitumii betri ni unatumia ufungua kuchargi.Huo mkoba wa YO YO nakumbua unaitwa Gimtex..lol na pia YO YO kavaa suruali mtindo wa bugalooo...hapa alitakiwa avae na lazoni ngazi sita hapo mabo siyo mchezo...Nimekubaliiiii watu mnakumbukumbu balaa
     
  19. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaaaa jamaniii...
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahahahaah weye unalionaje...acha zako ukiacha humu wajua napatikana wapi...pitia niko nyumbani muda wote!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...