Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyani aua mtoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jul 16, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,174
    Trophy Points: 280
    WATU wawili, akiwemo na mtoto mwenye umri wa mwaka mmoja na nusu, wakazi wa vijiji vya Nakiu na Njenga Wilaya ya Kilwa mkoani Lindi, wamefariki dunia baada ya kushambuliwa na nyani pamoja na tembo.


    Ofisa Mtendaji wa Kata ya Kikole, Said Ally Mkumbau na Mkuu wa wilaya hiyo, Nurudini Babu, kwa nyakati tofauti walisema watu hao, wamepoteza maisha katika matukio mawili tofauti mwishoni mwa wiki iliyopita majira ya mchana.

    Marehemu hao ni Mayasa Ally Kimbuga (55), mkulima wa Kijiji cha Nakiu na Zahara Khalidi Kulase (mwaka mmoja na nusu) mkazi wa Kijiji cha Njenga Kata ya Kikole.

    Ofisa Mtendaji wa Kata ya Kikole, alimwambia mwandishi wa gazeti hili kwamba mtoto Zahara Khalidi alifarikid dunia mwishoni mwa wiki iliyopita majira ya asubuhi baada ya kushambuliwa na nyani.

    Mkumbau alisema siku hiyo, marehemu akiwa na watoto wenzake nyumbani kwao, kundi la nyani lilivamia eneo la nyumba yao na kushambulia mazao mbalimbali zikiwemo mbaazi, kunde na mtama.

    Alisema wakati watoto hao, wakiwafukuza nyani hao, mmoja, alimshambulia mtoto huyo aliyekuwa nyuma ya wenzake kwa kumgawanyisha miguu yake yote miwili, na kumng’ata sehemu ya paja na kufariki papo hapo.

    “Wakati watoto wenzake wakiwafukuza kundi la nyani, mmoja alipiga chenga na kubaki nyuma na kumshambulia marehemu,” alisema Mkumbau.

    Naye, mkuu wa wilaya hiyo, Babu alisema Kimbuga amefariki dunia baada ya kushambuliwa na tembo mwishoni mwa wiki iliyopita, majira ya mchana, alipokuwa akirejea nyumbani kwake kutoka shambani.

    Babu alisema tembo huyo aliyekuwa na watoto alimshambulia mama huyo kwa kumkanyaga, wakati walipokuwa wakivuka barabara

    Mkuu huyo wa wilaya alisema tayari askari wanyama pori wamekwenda kijijini hapo kumsaka tembo aliyesababisha kifo cha mkulima huyo.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Nilianza kushtuka na nyani!!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Sijakipenda hiki kichwa cha mada! Yaani moyo wangu baada ya kukiona ukawaka paaaaaaaa......nikasema what? Nimeua mtoto? Haya majina haya....I'm seriously considering switching to just NN....
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nyani umeua mtoto?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaah pole!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,174
    Trophy Points: 280
    Matatizo ya kutohoa majina kutokwa kwa wanyama.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,174
    Trophy Points: 280
    Matatizo ya kutohoa majina kutoka kwa wanyama
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Thanks God: It was not NN:
     
Loading...