Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nundu awagomea wabunge wa ccm kujiuzuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mabewa, Apr 22, 2012.

  1. M

    Mabewa Senior Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waziri nundu amewagomea wabunge wake wa ccm waliomshinikiza ajiuzuru ktk kikao cha party caucase kilichofanyika juzi usiku huko dodoma.
     
Loading...