Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ntapataje contact za Wabunge wa CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kabila01, Jul 12, 2011.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Wana JF leo Bungeni Bajeti ya Wizara ya Afya bado inajadiliwa, Kinachoniuma kuna ufisadi mkuwa sana unafanyika katika hizi management za Afya za wilaya na mikoa maarufu kama CHMT na RHMT, na pia ktk miradi ya maendeleo ya Afya ambayo inafadhiliwa na wafadhiri. Nikipata Contact za mbunge wa CHADEMA ntampatia black and white alipue leo bungeni. Nisaidieni wana JF hata ka PM
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wacheck ktk face book, profile zao wameweka na contact zao.
     
  3. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,082
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    usiende facebook baki hapa hapa, we bandika isue yako wataona, wote ni wana jamvi, hata Slaa hutaki ajue nini unataka uwaeleze wabunge? we weka hapa mawazo yako utasaidiwa vizuri zaidi
     
  4. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Nikiweka hapa wana Magamba wataziona na wataanza kujipanga kuzipangua bora cha moto akione waziri wao Bungeni. Ningepata Contact za Dr Slaa nae pia ningempatia
     
  5. O

    Omr JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda Dodoma uwapelekee hizo black and white zako. Ukifika Dodoma nenda stendi ya bus utakuta kijiwe cha kahawa,zitto uwa hakosekani hapo au siku ya mnada sehemu wanachoma nyama utamkuta Lissu.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,239
    Likes Received: 8,815
    Trophy Points: 280
  7. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nitumie email au tuma sms ktk namba zangu hapo kwenye signature zangu. nitakupa namba ya mbunge unayemtaka.
     
  8. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tundu Lissu 0754447323 ukimpata urudi kutoa thanks
     
  9. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Thanks Mkuu
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wa-PM au M-PM dr Slaa..
     
  11. D

    DOUBLE AGENT Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa faida ya wote, ifuatayo ni orodha ya mawaziri vivuli (shadow cabinet) ya CHADEMA Bungeni ikiwa na namba za simu za mkononi za wabunge hao:


    Freeman Aikaeli Mbowe
    Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni
    Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Waziri Mkuu na TAMISEMI
    0784 779944

    Tundu Lissu
    Msemaji wa Upinzani kwa Katiba na Sheria, Mnadhimu Mkuu wa Upinzani
    0754 447323/0786572571

    Antony Gervase Mbassa
    Msemaji wa Upinzani Afya na Ustawi wa Jamii
    0754/0767 626569

    Kabwe Zuberi Zitto
    Naibu Kiongozi wa Upinzani/Msemaji wa Upinzani Wizara ya Fedha
    0713 730256

    Raya Ibrahim Khamis
    Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Waziri Mkuu - Sera Uratibu na Bunge
    0777201212/ 0712043571

    Esther Nicholas Matiko
    Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Waziri Mkuu – Uwekezaji na Uwezeshaji
    0784 865786/0712 227611

    Said Amour Arfi

    Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Rais - Utawala Bora
    0784 818172

    Mchungaji Israel Yohana Natse
    Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Rais - Mahusiano na Uratibu
    0784 486608/0752 625233

    Susan Anselm Jerome Lyimo
    Msemaji Upinzani kwa Ofisi ya Rais - Menejimenti ya Utumishi wa Umma
    0784/0715 582414

    Pauline Philipo Gekul
    Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Makamu wa Rais – Muungano
    0784 470669

    Leticia Mageni Nyerere

    Msemaji wa Upinzani kwa Ofisi ya Makamu wa Rais – Mazingira
    0718 503281

    Godbless Jonathan Lema
    Msemaji wa upinzani kwa Mambo ya Ndani ya Nchi
    0764 150747/0756 551918

    Ezekia Dibogo Wenje

    Msemaji wa upinzani wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa
    0785 479302/0762 848192

    Joseph Roman Selasini
    Msemaji wa Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa
    0754/0784 580201

    Sylvester Mhoja Kasulumbayi

    Msemaji wa upinzani wa Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi
    0787 458107/0716 343727

    Prof. Kulikoyela Kanalwanda Kahigi
    Msemaji wa upinzani wa Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia
    0767 340172/0713440172

    Halima James Mdee

    Msemaji wa upinzani wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi
    0713 569823

    Mchungaji Peter Simon Msigwa
    Msemaji wa upinzani wa Maliasili na Utalii
    0754 360996

    John John Mnyika
    Msemaji wa upinzani wa Nishati na Madini
    0784 222222/0754694553

    Salvatory Machemli

    Msemaji wa upinzani wa Ujenzi
    0715/0784 481858

    Mhonga Said Ruhwanya

    Msemaji wa upinzani wa Uchukuzi
    0713595146/0784838043

    Lucy Philemon Owenya
    Msemaji wa upinzani wa Viwanda na Biashara
    0754 200104

    Christowaja Gerson Mtinda
    Msemaji wa upinzani wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi
    0716/0782 /0767 161353

    Regia Estelatus Mtema
    Msemaji wa upinzani Kazi na Ajira
    0713/0784 760534

    Naomi Amy Mwakyoma Kaihula
    Msemaji wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto
    0754 486234/0653 680712

    Joseph Osmund Mbilinyi
    Msemaji wa Habari, Vijana na Michezo
    0716 627344

    Mustaph Boay Akunaay
    Msemaji wa upinzani Ushirikiano wa Afrika Mashariki
    0713/0784 512308

    Meshack Jeremiah Opulukwa

    Msemaji wa upinzani Kilimo, Chakula na Ushirika
    0715 506070/0783 100110

    Highness Samson Kiwia
    Msemaji wa upinzani Wizara ya Maji
    0754 977070
     
  12. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa 0783967513
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wa'pm kina zito au dr.slaa
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ungeendelea hivi ukifika DODOMA nenda kwenye ukumbi wa bunge utamkuta Wasira na Komba wamelala, kwani inasemekana huwa wana kuvywa piliton na kama watalala hotel watakosa posho...
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo.
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,039
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Kuna wagonjwa wa Milembe wengi kweli! Kama huyu
     
  17. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Utazipata tu, utusaidie.
     
  18. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    doube agent sana sana tumenufaika wengi na namba hizo
     
  19. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Na ukimkuta wasira naomba umzimue ngumi coz atakuwa amelala ili aamke.
     
Loading...