Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ntapata wapi Metal Detector (tz)?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Swahilian, May 9, 2011.

  1. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ass, alaykum ndugu zangu wa Jf,
    Na hakika wote ni wazima wa afya na zaidi ya yote nilikuwa naomba msaada wa kujua wapi ntaweza kupata kifaa cha utambuzi madini (Metal Detector) yanapokua ktk ardhi.
    Na hasa aina ya dhahabu na almasi,
    Msaada wenu mkubwa unahitajika ktk kujua ni wapi naweza kutembelea(maduka) na pia hata kama ntaweza kujua gharama zake (bei) hapa kwetu Tanzania.
    Natumai ntapewa majibu ya kuridhisha na yenye utoshelevu na hasa kutoka kwa wataalamu wa uga huo wa madini na vito.
    Ushauri, mawazo na maoni lukuki yanahitajika ili tumsaidie ndugu yetu...
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kwa apa TZ akuna just Google utazipata,zipo nyingi tu UK,USA na South Africa.
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Im techinician geologist hope we can talk, jus im me.
     
  4. c

    changman JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi hivyo vifaa unaweza kupata navyo dhahabu? Vina uwezo kiasi gani?
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,358
    Likes Received: 9,059
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu anayo brand new ni PM nikupe namba zake.
     
  6. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    akhsante faiza bt tayari mzigo ulishapatikana.. Shukraani! Blessed up!
     
  7. p

    pacificamarine Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi Pacifica Marine tunaweza kukuagizia toka Marekani hizo detector kama hii hapa chini:-

    [TABLE="class: MsoNormalTable, width: 100%"]
    [TR]
    [TD="width: 152, bgcolor: transparent"]Description
    [/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"]BH GOLD DIGGER Metal detector w/ Headphones
    [h=2] Description[/h][TABLE="class: MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD="width: 249, bgcolor: transparent"]
    Manufacturer Part Number:
    [/TD]
    [TD="width: 189, bgcolor: transparent"]089723830842
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 249, bgcolor: transparent"]
    Shipping Dimensions:
    [/TD]
    [TD="width: 189, bgcolor: transparent"]20.8 L
    9.0 W
    6.1 H

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]The stylish Gold Digger Metal detector will detect all kinds of metal from iron relics, coins and household items to precious metals like silver and gold. For more privacy when treasure seeking, the Gold Digger comes complete with headphones and 1/8 headphone jack for immediate use. Motion all-metal mode for detecting all types of metal; Requires two 9-volt Alkaline batteries (not included); Automatic tuning and ground balance; Power and sensitivity control; Trash eliminator control to remove most undesirable items from detection.

    Tuandikie kwenye: pacificamarine@yahoo.com ili tuzungumze. kwenye soko la kimataifa, hapo Minnessota, USA inapatikana MPYA kwa $ 279.99, shipping kuja Dar es salaam $ 79.00 na ushuru $ 10.99. Utalipia ikishafika Bongo.
    KARIBU.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wakuu hii kitu kuna jamaa alikuwa anaitafuta sana, mwenye nazo hapa bongo ani PM!
     
Loading...