Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ntamtambuaje mdada mwenye weupe wa asili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bampami, Sep 7, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Wanawake/wadada hasa hapa Dar es salaam wengi, ni weupe lakini ukiwachunguza kwa karibu ni kama wameungua sehem fulani za mwili bila kusahau maeneo baadhi ya usoni.Naamini wengi wao ni vidonge, carolite n.k.
    Kiasi kwamba sasa kumtambua yupi ni mweupe wa asili na nani ni artificial inakuwa ngumu.
    Je mwanamke/mdada mwenye ngozi asili ama weupe wa asili utamtambuaje?

    N.B.
    NAWACHUKIA WANAWAKE/WADADA WANAOJICHUBUA?
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wee angalia kwapa lake ndio utajua kama mweupe wa asili au anajichubua.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Na baadhi ya sehemu za miguu.
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Angalia kwenye viwiko vya mikono
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    angalia sehemu za SIRI au kwa bibi....! piga ua zinabakia na rangi asilia..!
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Nawachukia wanawake wanaojichubuaa!!
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    umekuja mjini kuchunguza wadada ,fata kilichokuleta mjini ,mjini biashara mahesabu mikoani,Dar hamna mwanamke asiyekuwa na nywele Dar wanawake hawapasuki miguu,dar hamna mwanamke mweusi ni wewe tu kutopenda weupe sasa kazi kwako chukia usichukie mind your own business
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    utatutambua kwa matendo yetu meupe......
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kumbe wee mweupe?
    Napenda wanawake weupe weupe hivi

     
  10. varavara

    varavara Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hahahahaa!ujumbe umefika! mi siwapendi mixed colour...mnahangaika na nani?
     
  11. varavara

    varavara Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ujumbe umefika!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kama mende mweupe....
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Actions speak louder than words

    KABLA...

    [​IMG]

    BAADA...

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he, basi akiwa softi rangi ya mende, hata ukimmwagia bia haiachi alama sababu wanakuwa wanafanana rangi

     
  15. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    siyo kosa lako. Nimekugusa mpaka moyoni.Pole kwa kuongea ukweli.
    Muache carolite hizo
     
  16. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani alikuwa african queen huyu ona sasa alivyoharibika!!
     
  17. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo we Kongosho hapo umelenga nini hasa???????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sasa kwa taarifa yako mimi ninangozi asilia sijawahi tumia kikorombwezo sipaki wanja,wala sina lipstic ,sitindi nyusi ,wala sijipaki makeup,huwa napaka mafuta ya mtoto mdogo na poda tu ukiniona nakuvutia na utanlamba miguu
    ,mada hii is so persona na walengwa wengi sio huku piga kampeni manzese,mwananyamala,kigogo,mburahati,gingilamboto,mombasa,magomeni etc
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Weupe wa asili unajulikana na weupe wa makopo unajulikana na weupe wa ugonjwa unajulikana kwa kumuona tu mtu, wala haihitaji mbinu au ujuzi.
    [​IMG]
     
  20. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sasa unaumia nini kama wewe sio mhusika?
     
Loading...