Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nssf

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KIVURUGA, Jan 9, 2012.

  1. KIVURUGA

    KIVURUGA Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakubwa vipi? nssf hawajaita bado?
     
  2. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kufanya nini? Walishaita kufanya aptitude test
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hebu badili tittle ya uzi huu mana kuna watu watakimbilia mbio mbio afyu wakumbane na huu upupu uliopaka utawatia hasara kwa kupasua monitor za pc zao
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! kumbe mdau ameuliza tuu!!!
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Naunga mkono hoja badilisha title ya thread ni kuwapa watu presha tu
     
  6. M

    MPONELA New Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiira katika NSSF ni ngumu imegubikwa na upendeleo wa KIDINI.Kama wewe si JUMA,KHADIJA, ABDALLAH ,ujue huna uhalali wa kupata ajira hapo hata kama una sifa zinazostahili.Kinara wa hali hii ni kiongozi wa juu kabisa wa Mfuko huo akichagizwa na Mkurugenzi Maslahi ambaye pia huenda ni Khadija.Tunawashauri wabadilike wote ni watoto wa Baba moja .Mungu anachukizwa na vitendo hivyo waombe toba.Karibuni vijana (mzigo wa Mjomba) waliitwa kufanya apptitude test, hatutashangaa kuona ni walewale walengwa watakaopata ajira!!
     
  7. m

    mfumo JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35

    MPONELA unatushangaza!!!. Wakristo nchi hii hampaswi kulalalmika hata kidogo. Hii ni kwa kuwa ndio wanufaika wakubwa wa rasilimali za nchi hii (tafiti nyingi zinaonyesha hayo nnayoyasema). kwa taarifa yako hakuna taasisi hata moja katika nchi hii yenye watumishi WAISLAMU wengi kuliko WAGALATIA. Fanya utafiti na ukiipata moja tu nitakupa zawadi nzuuuuri. Bali ukweli ni kuwa watumishi WAGALA ni wengi katika Serikali na taasis zake kuliko WAISLAMU kwa zaidi ya 80%.
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Muu naona mmeguswa pamoja na mikakati yenu na Dk. Dau... Mlidhani siri??
     
  9. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jaribu kuweka uhusiano kati ya title na contents! Weka tutle inayoeleweka au tafuta thread ya hii huko nyuma
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    watu wamefanya aptitude week iliyopita na walikuwa zaidi ya 500 na maswali yalikuwa zaidi ya mia. Je unategemea watakuwa wameshamaliza kusahihisha hizo test ndani ya wiki?. Kwa taarifa yako hata mabox ya hiyo mitihani bado hayajachukuliwa pale IFM kwenda kwenye ofisi zao ili test zisahihishwe
     
  11. p

    pebo da great Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa NSSF mbona sio siri?
     
  12. c

    cr7 mwamba New Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana unalosema ni kweli, ila kwa nssf ndio itakuwa hyo organisation moja ambayo ipo hyo.
     
  13. n

    nkwezi Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Maneno yako niyauchochezi, hivi tukianza kufuatilia kila ofisi za serikali utakuwa na la kujibu. Hapa tuelezee kama unaushahidi kuna watu wasio na sifa wameajiriwa?
     
Loading...