Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF wanajihami, eti wanatoa mikopo kwa wafanyakazi kupitia SACCOS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPadmire, Oct 17, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    NSSF wanacheza faulu. Kweli Watanzania tunaonewa.

    NSSF wametangaza masharti ya mikopo kwa Wafanyakazi, duuu it is impossible.

    NSSF imefilisika kabisa, No money.

    Bora kukopa benki kuliko NSSF.

    NSSF wanasema watu wakope kupitia SACCOS.
     
  2. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Ili baadaye muambie hakuna sababu ya kusema kuwa mnahitaji hela zenu mkanze maisha kipindi mkiwa hamna kazi.Sasa kile kisingizio kuwa mnaendanazisha biashara au kununu ardhi na kujenga watasema unaweza yapata hayo kupitia mikopo.Yaani hela yako uikope kwa riba.
     
  3. m

    madurufu Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Source plz
     
  4. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2013
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
  5. n

    nlambaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajikosha tu hawana lolote, mbona mikopo imekuja baada ya watu kupaza sauti kuwa michango ya wanachama inatumika ndivyo sivyo bila wachangiaji kunufaika.
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nssf ni janga lingine!! sijui sheikh yahya aliweka mapepo yake na huko nssf?? serikali imefukiza mapepo, unategemea nini??
     
  7. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2014
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,444
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280

    Hili lilikuwa 2011 na unaweza kuta 2014 majibu yakawa hayo hayo .

    Dr.Dau na timu yako acheni kuwafukarisha wanachama.
    Wawezesheni wanachama wenu,acheni ndoto hizi za Majumba ya 50,000,000ts and above.
    Wanachama wenu wengi hawawezi hizo nyumba za bei kubwa jengeni nyumba za kati ya 20-30Millioni kwenye maeneo yaliyopangika,kwa Mtindo huo mtawasaidia wanachama wengi na watawezakuachana na kupanga humu Mjini.
     
  8. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2014
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Usanii mtupu NSSF.

    NSSF walitoa masharti magumu sana kwa Mwanachama kupata Mkopo.

    NSSF wanafanya usanii ili waendelee kufanya ufisadi, wanajenga magorofa ambayo hayana tija kwa wanachama. Wanaingia miradi yenye hasara kubwa.

    Ni ngumu mwanachama kupata mkopo kupitia NSSF. Unakuta mwanachama ana millioni 5 mpaka 15, yaani NSSF haiwezi kumdhamini mwanachama apate mkopo kupitia benk?

    Shame to NSSF administration
     
  9. I

    Ibra6 JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2014
    Joined: Jun 2, 2013
    Messages: 293
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wafanyakazi wanatakiwa kupata riba/month ya hela yao iliyowekezwa nssf.leo uwaanbia wao wakatwe riba na sacos?
     
  10. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2014
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kuliko mteja akope benki akatwe riba ya 25% na bado hajaamua kuacha kazi, si bora apate mkopo wa 10%?

    sio lazima mfanyakazi astaafu kwanza ndo ajenge nyumba ama kufungua kabiashara kake

    ndio pia mfanyakazi anapaswa kupata riba ya amana yake huko NSSF. Ni suala la mahesabu tu/accounts

    Kuchelewesha kulipa fao la kujitoa ni tatizo pia
     
Loading...