Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF & daraja la Kigamboni: Q&A

Discussion in 'Major Projects in Tanzania' started by MrNSSF, Aug 5, 2011.

  1. MrNSSF

    MrNSSF Senior Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mengi yanasemwa na inavyoonekana ni kuwa wengi pia wana maswali zaidi sasa naomba mlio na maswali yenu (Kuhusu Daraja la kigamboni tuu) leteni nami nitajitahidi kuwajibu na kuwaweka sawa kwa kadri ya uwezo wangu. Pale ambapo nitakuwa sina data za papo kwa hapo basi nitaomba muda ili nizilete.

    Natumai tutakuwa na mjadala wenye mtiriko mzuri na wa heshma.

    Akhasanteni.
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru ndungu,mr hilo daraja kwa nini mmeamua kulijenga huko pembeni ya mji baada ya kulijenga pale vivuko vinapopita?ni nini hasa kilicho washinda au mlishindwa kupata mkandarasi bora wa kulijenga pale?asante
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Hili daraja litakua linapitika kwa kulipia au la bure?
    Nanyi kama NSSF mnategemea kufaidika vipi?
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu upo?
     
  5. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je litakuwa na provisions au nafasi ya ziada kwa mfano huko mbeleni mamlaka husika wakitaka kuongeza njia ya reli au tram links n.k au linajengwa kukidhi watembeao kwa miguu na wanao tumia magari peke yake,natanguliza shukrani zangu
     
  6. W

    Wanzagi Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    EPC contractor ni nani?
     
  7. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujenzi utaanza lini na kuisha lini? maana ni muda mrefu umepita toka nisikie kua daraja litajengwa
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mr NSSF mbabaishaji tu, bora tungempa Shimbo hilo daraja angelijenga kwa siku mbili sio hawa wanatumia miezi kujibu maswali mepesi tu.
     
  9. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mbona hujajibu hata moja mi nasuburi uwajibu wenzangu ndo nitauliza swali langu
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Dr. D la Mnyonge Kaingia Mitini Bila Kujibu Kitu...

    Nimefurahishwa Sana na Nyie Baada ya Kusikia Mmewakatalai Wengi Sana Waliokuwa Wanataka Kutoa 10% Mwape Tenda Sikuhizi Mmekuwa Watu Wema Dini Imeshika Hatamu Yake Hakuna Ubabaishaji Tena Watu Wameanza Kuheshimu Utu wa Binadamu Hongereni kwa Mafao Mtupayo ila Tusije Sikia Miaka Ya Baadae Kuwa haya mafao mtupayo yanakamchezo kachafu...

    Daraja kwa TZ ni kama Tulivyozoea Hata TVT kuanza ilichukua zaidi ya miaka kadhaa so Daraja Ni Hivyo hivyo Waombeni Wachina wawamegee kipande kutoka kwenye lao lile la km zaidi ya 400.

    Isjie kuwa Mnasubiri Pesa Mlizoikopesha Serikali ya Jk Awalipe ndipo Mjenge!
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkimaliza la Kigamboni Mjenge na La Pemba-Tanga Linahitajika Pia
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Litakuwa la aina gani kati ya aina za madaraja zote duniani?
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Daraja la Kamba kama yale tuyaonayo kwenye movie za kimarekani za vita Kule Vietnam Kuvuka unashika kamba pande zote na kwa umakini mkubwa....


    Mr Nssf Itakuwa keshawahi ulabu Breakpoint Pub! atarejea soon kujibu maswali Rahisi yasiyo na Vitendo ''BreakPoint'' ni karibu sana na Office Zake
     
  14. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sina shaka mtoa hoja anazo data za kutosha ni bora aende pale nssf akatuleteee nondo zote! Mfano contractor, deadline na if malipo yatakuwepo na ni kiasi gani?
     
  15. Chechetuka

    Chechetuka JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kwenda moja kwa moja ktk maswali:

    1. Ni sheria ipi iliyowapa mamlaka NSSF kujenga daraja hilo?
    2. Sera za NSSF zikoje ktk miradi ya PPP?
    3. Gharam la mradi huu wa daraja ni kiasi gani?
    4. Wachangiaji ni akina nani, na kwa asilimia ngapi?
    5. Ujenzi wa daraja hilo unategemea kuchua muda gani?
    6. Utaanza lini?
    7. Mpaka sasa ni wachangiaji wangapi wameishatoa hela walizo ahidi?
    8. Ushiriki wa Serikali kuu ktk mradi huu ni upi?
    9. Ni nani atasimamia makusanyo ya mapato ya daraja, na kwa muda gani?
     
  16. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yuko wapi MrNSSF ajibu maswali ya WADAU? Anaanzisha uzi kisha ameingia mitini!
     
  17. D

    DrMosha Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    EPC = Engineering Procument and Construction contract entails the design, buying and installing of all items in a project by one Contractor. It is a faster way of delivering a project and can be far more cost effective than conventional contracts. The Client (NSSF) should know exactly what he wants on day one; variations will be expensive. The Contractor should be reputable and it is good to have a Client's representative at site at all times to monitor construction.
     
  18. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Well said Dr.
    Mimi sina wasiwasi na NSSF katika mashirika yote ya hifadhi ya jamii hili katika uwekezaji lina team inayoeleweka na mara kwa mara either wanaweka project manager wakwao or resident engineer wao!!!
     
  19. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mzalendo swali lako ni la msingi sana,kwani tuendako twaitaji kufikiria na mahitaji ya mbeleni!kama haitawekwa sasa lakini provision kwa ajili ya future extension ni muhimu sana na ni cost effective!! kwani huitaji kuwa na njia tofauti kwa magari,watu au reli unachoitaji ni kudesign pillar zitakazo beba mizigo wote.
     
  20. F

    FUSO JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,754
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    kashasepa huyo mr nssf...

    Napendekeza saimon and groups wachukue na huu mradi maana wako fasta fasta na ni wazalendo wazawa wa ukweli.
     
Loading...