Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nshomile hawa wamependeza.........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Dec 18, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    GRADUANDS, Yatera (left), Rosena Mngazija and Tunu Hajj congratulate one another during the 46th graduation ceremony at the Institute of Adult Education in Dar es Salaam on Friday. (Photo by Fadhili Akida).
     
  2. K

    KIBE JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora wangevaa suti mana majohoo hayana samani sikuhizi hadi chekechea wanavaa wanapohitimu. Hakuna ze utamuuuu hapooo
     
  3. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni elimu ya ngumbaru
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    weshaolewa ?
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Siku hizi majoho hayana thamani tena, kwani huvaa majoho hata wa darasa la nane mradi Kikwete kamteua kuwa mwenyekiti wa baraza la chuo; huvalishwa majoho na kofia wanazostahili kuvaa wasomi wenye shahada za uzamifu, hayo tumeyashuhudia wakati wa mahafali ya chuo cha Hombolo!! Mtoto wa mkulima, oneni aibu chagueni wenyeviti wanaoendana na fani za usomi na sio ujomba ebo!!
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ok mi naona wamependeza kikubwa naangalia kitu walichopata kichwani kwao kwa ajili ya kujenga taifa letu changa

     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ni kweli inapendeza, wamepata elimu ya NGUMBARU. Elimu haijali umri jamani. teh teh!
     
Loading...