Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nsajigwa Fuso aachana na Ukapera

Discussion in 'Sports' started by mzee wa njaa, Jun 27, 2011.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Wasi wasi wangu ni kama ataweza kutmika ipasavyo kama ilivyokua hapo kabla maana kiuchezi ni too mechanical thus kuhitaji mwili zaidi, sasa kama amejonhezea majukumu ya mwili mmwingine (ambayo ni haki yake ya msingi) hapo niu changamoto...nina uzoefu wa wachezaji walioshuka viwango baada yA KUoa kama vile Uhurru Selemani, Salum Kanoni, Musa Mgosi, na wengineo, kadhalika mchezaji Mrishi Ngasa alishauriwa na Zola aje kuongeza mwili yeye akaongeza mke wa pili..................cha msingi ni jinsi ya kujitafsiri mchezaji na maadili yake........Namtakia kila la heri
     
Loading...