Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nov 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mohammad Waziri, Jul 7, 2011.

  1. M

    Mohammad Waziri Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je kama Mungu akikujalia uzima na afya tele Novemba 2015 atakapo apishwa raisi mpya utajisikiaje? Je uta huzunika JK kuondoka? Je utafurahia yoyote yule kuingia ikulu ilimradi tu JK anaondoka? Au je una matumaini mengine ambayo ungependa kuona yatumie?

    Binafsi mimi nitafurahi sana serikali mpya itakavyo ingia madarakani. Najua bado sijui nani atakuepo madarakani ila naamini Watanzania kwa sasa wamechoshwa vya kutosha kiasi kwamba wao wanataka kuona tu sura zikibadilika.

    Japo natambua kila serikali ina mazuri yake na mabaya yake ina awamu hii kiujumla imeshindwa kufanya chochote cha maana na sioni mabadiliko yoyote muhimu yatakayo tokea ndani ya hii miaka minne. Kibaya zaidi ni kwamba hakuna raisi aliyeingia madarakani akibeba matumaini makubwa zaidi kama alivyo beba JK 2005. Hakuna kitu kibaya kama matumaini kuwa juu sana na matokeo kuwa chini sana.

    Ila nataka tu kumpongeza JK. Umefanikiwa kutimiza ndoto yako. Umeshaingia kwenye vitabu vya historia kama raisi wa nne wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Mafanikio yako kama raisi yana anzia hapo na kwa bahati mbaya yanaishia hapo hapo.
     
  2. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    can't wait to cast my vote judiciously in 2015
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    JK watu walimpenda sana. Unajua kuna msemo mmoja unaopendwa na wanasiasa wa Marekani "Promise little and deliver more." Sasa kwa JK imekua kinyume chake na kuwa "Promise a lot and deliver a little". Anyway miaka hii kumi itakua fundisho kwa taifa na tutajifunza nini vigezo vya kuzingatiwa na vipo vya kupuuzia.

    Binafsi nina "fatigue" tayari na hii awamu ya nne. Siku hizi nisha poteza matumaini mpaka chochote ninacho sikia wakisema napuunzia tu kwa maana najua ni lip service. Nasubiria tu muda ufike nione kama tumeelimika au la.
     
  4. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    You and me both.
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    so far next year.
     
Loading...