Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

not eligible

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jun 15, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    naomba kuuliza,sisi tuliofanya application kwa kutumia mfumo wa cas-tcu tumekuta baadhi ya programs tulizo zichagua zimeandikwa pembeni yake not eligible au not qualified na wkt huo huo tumetimiza vigezo vyote vinvyotakiwa ikiwemo cut off points,alafu kila ukibadilisha ukaweka nyingne unaambiwa vile vile kwamba you are not eligible.sasa nauliza tatizo ni nini mpaka mtu uambiwe hvo na wkt vigezo vyote umetimiza?mfano me niliomba udsm,sua,mzumbe na udom lakin udsm na sua nimeandikiwa nimequalify ila udom na mzumbe nimeandikiwa not qualified,asa jaman tatzo hapo liko wap?naomben mnisaidie kwenye hilo wakuu.
     
  2. v

    viane Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuwapigia by the way hizi mambo hazieleweki
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We wavungie tu,ila uhakika wa kupata ud au sua upo..otherwise wangekuambia not eligible kote ili ujijue kabisa kuwa unakosa vyuo vyote ulivyo omba.over
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kama viane alivosema,wapigie kwa namba zilizopo apo watakusaidia,last yr kuna mtoto ilishindikana tukawapigia wakarekebisha!
     
  5. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawapokei simu hata zile ambazo ni hotlines!!
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,622
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    basi una nuksi...
     
  7. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hatuishi katika karne za RAMULI mkuu
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwanzo ni Eligible baada ya kutoa ile ambayo iko Not eligible na kupangilia Saivi Not eligible, wakuu tatizo nini??
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    cjakusoma.
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuna faculty ilikua Eligible na nyingine ilikua not eligible sasa nikaamua kutoa ile ambayo iko not eligible na kupangilia vizuri sasa kuna faculty moja ilikua eligible saivi iko not eligible
     
  11. Z

    Zero7 Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumia namba hizi 0765525858 au 0655455678
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu hizi Ni Phone Numbers za TCU??
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    kuna kitu kinaitwa competition..inawezekana wapinzani wako wa hiyo course wana alama nzuri kulko weye na haiwezekani kupata kama fairness ikitumika..cut off points huwa ni protocol tu ila wanaweza kuzipandisha au kuzishusha inategemeana na passmark ya mwka huo hasa kwa vyuo kama udsm na mzumbe...
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,622
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    ndo maana nasema una nuksi.... what is rumuli about that..!!??
     
  15. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu msaidieni jamani msimkosoe kiivyo please tupo katika dunia ya tatu kwahiyo vitu vingi ni vigeni mwao. ukimwambia mwenzako kwa maneo ya kejeli na huku ana shida kweli inamuongezea stress, so kwa wanaofahamu wamsaide, i wish ningekuwa pande za huko ni ningekuwa na majibu ya kukupa. maana hiyo TCU nimeifahamu kupitia hapa jamvini nilikuwa sijui kama kwetu kuna hicho kitu.
     
  16. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    It is all GIGO!! - RIP
     
  17. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona hata hyo not eligable siioni?
     
Loading...