Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nokia C3 vs Blackbery Curve

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nazjaz, Mar 16, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    jamani naomba mnipe tofauti za kiutendaji na ufanisi wa hizi simu mbili, je ipi ni bora zaidi na kwanini?
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nokia ni nzuri zaidi kwanini kwa sababu naipenda sana
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Natumia Blackberry Curve, oooh!! I just love it, ingawa sijajaribu nokia
     
  4. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    aiseeeeee NOKIA C3 ni tamuu kinyamaa haina complication, mm ndo naitumia.
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ohh wao nilikuwa sijawahi iona Nokia hiii...Hebu Niambie kama bongo inapatikana.
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nina uzoefu na zile nokia zenye tochi. ni nzuri sana hasa umeme ukizimika. Hii C3 kama itakuwa na tochi basi itakuwa nzuri sana.
     
  7. afkombo

    afkombo Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hujaweka wazi ni Blackberry Curve ipi unayozungumzia.
    Ushauri,km ni mpenzi wa sms na kupiga tu na ubora wa na uimara wa Hardwear ni bora ununue hiyo Nokia C3,Kama ni mpenzi wa Internet ya kiganjani basi nenda kwa Blackberry.Lkn ungetaja specifically ni BB Curve ipi ingekuwa rahisi kukushauri direct.Coz kuna 8300,8310,8320,8520,8900,nk zote hizi ni Curve na zinatofautiana Processors.
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aaah! Dr. umeniangusha sana, yaani unasema nokia ni zaidi kwa kuwa unaipenda? najua unajua madhara ya kupenda, wa weza penda kitu kibovu kwa kutokujua kutokana na kupenda kwako ambako kume kupofusha kuona ubaya au uzuri wake halisi...

    Kwa kuwa sijatumia nokia C3 siwezi kusema lolote juu yake, Blackbery Curve series sijazitumia hivyo sina comment kwenye hii hoja.

    Ila mtoa mada unge fafanua kidogo kwa mfano ungeweka Blackberry Curve model flani ili tuweze kuzichambua na kuona ipi nzuri ila wewe umeshinda nisha nokia C3 na blackberry Curve series. ambako curve kuna matole mengi tu.

    [​IMG]

    Hii hapa ni Nokia C3 ambayo ni simu moja ila rangi 3 tofuati.

    [​IMG]

    BlackBerry Curve 3G 9300


    [​IMG]

    BlackBerry Curve 3G 9330


    [​IMG]

    BlackBerry Curve 8520


    [​IMG]

    BlackBerry Curve 8310


    [​IMG]

    BlackBerry Curve 8320



    [​IMG]
    BlackBerry Curve 8300
     
  9. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    specify blackbery model ipi?then we cn give u tofauti za utendaji!me binafci am using Nokia n82..ila if nikiuza hi kitu,i wl go for cmu ambazo za androneid os cz symbian os is getting oldfashioned
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Nokia C3 imeundwa makusudi kwa ajili ya mambo ya sms lakini kwa mambo ya internate /email BB haina mfano,na hapa bongo ukitaka uifurahie BB,BIS tumia Airtel utafurahi na roho yako usisahau 35,000 kwa mwezi
     
Loading...