Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nkhambaku msaliti chadema singida magharibi(2010) naye auukwaa ukuu wa wilaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGAGHE, May 10, 2012.

  1. N

    NGAGHE Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wilson Elisha Nkhambaku ameteuliwa na JK kuwa mkuu wa wilaya ya kishapu na jina lake ni la 62 kwenye orodha ya wakuu wa wilaya.Kijana huyu mwenye umri wa miaka 37 alishinda kura za maoni kupitia CCM nakupata kura 3499 dhidi ya mbunge wa sasa Mohamed Missanga aliyepata 3433 lakini akaenguliwa na kamati kuu ya CCM na kuamua kuhamia CHADEMA tarehe 16/08/2010 na kusema kilichomkimbiza kutoka CCM, ni mizengwe iliyopelekea kueguliwa bila sababu za msingi. Baada ya mda si mrefu alitangaza kujitoa kwenye kinyang'anyiro hicho cha ubunge na kurudi CCM huku akiiponda CHADEMA na Dr Slaa akifanya kampeni jimboni humo.Nkhambaku alikuwa anakubalika sana alikuwa akisomesha watoto wengi jimboni humo wakati huo inasemakana alikuwa anafanya kazi world vission.Jimbo la Singida kusini liliokuwa chini ya Missnga liligawanywa mara mbili kupata majimbo ya Singida mashariki ma magharibi CCm ikihofia moto uliowashwa na Tundu Lissu tangu 2007 akitoa elimu ya uraia jimbo zima.Ilisemekana kwamba anehongwa ukuu wa wilaya akiacha kugombea na kweli tetesi za wakati huo zimetimia.
    nawasilisha.
     
  2. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anahangaika tu, nchi inachukuliwa na chadema 2015 na ndio utakuwa mwisho wa kugawana vyeo kwa kujuana bila meritocracy
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wanaojiunga chadema kwa tamaa ya kupata madaraka pekee bila kuwa na tamaa ya kuwatumikia wananchi katika njia iliyo sahihi wataondoka mmoja mmoja.
    Chadema itazidi kusonga mbele na muda si mrefu wachumia tumbo wote watakuwa benchi na chama chao cha magamba.
    Na huyu Nkhambaku akirudi jimboni mwaka 2015 wananchi hawatakuwa na imani nae tena, na asitegemee kuchaguliwa, maana Libeneke la Tundu Lisu huko Singida litawatafuna wengi.
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zao c nyingi
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    hafai msikitini, kanisani wala kwenye fani. Afande Sele
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    ovyo tu huyo, akafie mbali kwenye u DC uchwara
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bora alivyoamua kurudi magambani maana angekuwa kirusi CDM.
     
  8. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    rest in peace ccm
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I was there that time,ni kweli jamaa jimbo alikuwa anachukua but ccm wakamhadaa,alichukua pesa pia akaahidiwa kupewa udc jambo ambalo limetimia, thats it kwenye msafara wa mamba na kenge wanakuwemo
     
  10. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,772
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo walioko madarakani sasa chadema wakichukua nchi mtawaachisha kazi? mtaliingiza taifa katika hasara kubwa sana. mtawalipa haki zao za kuwaachisha kazi bila kufuata sheria na kanuni? hatari basi kama ndio falsafa hiyo.
     
  11. B

    Bubona JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhambi ya usaliti aliyowafanyia wanaSingida itaendelea kumtafuna!!
     
  12. L

    Laurano Senior Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, ulipelekwa na Nyalandu kwa Mkuu wa kaya na kuahidiwa U-DC. Tulikuchangia ukatuangusha kwa tamaa ya madaraka nataka nikuhakikishie Wilson hiyo kazi ni ya hovyo na haina muda mrefu.
     
Loading...