Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia ya KISAYANSI kujua Kiongozi BORA ZAIDI TANZANIA (Mahesabu tu!)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Given Edward, Oct 24, 2011.

  1. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ok,
    1. Chagua number kati ya 1 - 9.
    2. Multiply by 3.
    3. Add 3.
    4. Multiply by 3 again.
    5. Jibu utakalopata jumlisha namba zake (mfano 43 = 4 + 3).
    Halafu angalia jibu lako kwenye listi hii:
    1. Zitto Kabwe
    2. Khalfan Kikwete
    3. Wilbroad Slaa
    4. Halima Mdee
    5. Augustino Mrema
    6. Benard Membe
    7. John Magufuli
    8. Shukuru Kawambwa
    9. Jakaya Kikwete
    10. Anna Makinda
    12. Anna Tibaijuka.

    **Ni mtazamo tu**
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hawa watu kwenye hii listi, umetumia kigezo gani kuwapa namba uliyowapa?

    Ok, usijibu nimeshakijua kigezo chako. Hovyo!
     
  3. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Gamba tu wewe huna jipya
    hesabu yako hii hapa km namba iliyochaguliwa ni x then this is (3x+3)3 ambayo ni 9(x+1) yaani ni multiple of 9, kwa hiyo kwa namba yoyote itakayochaguliwa jibu la mwisho litakuwa 9. Kawadanganye magamba wenzio
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    shekh yahya kafufuka na sayansi za nyota?
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu ndio monita au monitresi wa darasa la sita B?
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Tuna kazi kweli kuwa watu wenye akili ya ki- facebook, kwa nini wasibaki huko jamani
     
Loading...