Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njia sahihi za kudai haki ni zipi wana JF?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by harakat, Dec 16, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hapa nashindwa kusema kwamba mimi kwa kua nipo Arusha na maandamano yanapotiokea
    ya kudai haki sipendi ila napenda kudai haki ,pamaoja na kupinga udhalimu na siwezi kuwa
    mnafiki nikakaa ndani wakati watu wengine wanaandamana kudai haki na kuelezea mitizamo
    hasa ya maisha kua magumu na vitu vingine kama hivyo.
    Maandamano imekua ndio wimbo wa taifa sasa kila kukicha ila kama kuna njia mbadala
    tujuzane ili tuwe tunazitumia hizo badala ya maandamano na migomo.


    nawasilisha...
     
  2. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    reference ziko nyingi tu! Tunisia, Egypt, lakini kwa hapa kwetu itabidi tuige ya syria.
     
Loading...