Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njema akojolea ndani ya friji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mwiba, Aug 9, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Baada ya kuona maajabu inabidi amuamshe mkewe na kumueleza ,mke wangu amka nikupe mawio yalionikuta usiku huu,leo nilipoamka na kwenda kujisaidia bafuni nilikutana na maajabu sijawi kuona tokea nizaliwe ,akiwa mwenye hamu ya kusikia maajabu hayo mke aliitikia kwa hamu ,enhee mume wangu ,njemba ikaendela kutoa habari ,nilipofungua mlango wa choo taa ya bafuni iliwaka yenyewe ,nikasituka ,nikaufunga ,nilipokuwa naufunga ikajizima ,nikafungua tena taa ikawaka ,nikaona woga na kukojoa hapo hapo mlangoni bila ya kuingia ndani ,yule mke akang'aka na kumwambia mume wake ku'nina zako usiekuwa na haya wewe ,umeshakojoa ndani ya firiji ,maisha gani haya ? Ile njemba ambayo ilikuwa imelewa chakari ikajisemea ,we kama huamini nenda ukajionee kwa macho yako ,maana wanawake wa siku hizi jambo dogo mnalifanya kuwa kubwa inakuwaje unapiga makelele wakati mi nimekuamsha kidogo kidogo na kukupa mawio . ,yule mke akatoa msonyo si wa kawaida ,njemba ikajibu umeona shetani ,isje kuwa wananifuata na uku ?
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    du hii kali
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    He, makubwa haya!!!
     
Loading...