Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitashinda kwenye rufaa asema dr. Dalali kafumu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, Oct 21, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Aliyekuwa Mbunge wa Igunga Dr. Dalaly Peter Kafumu kwa tiketi ya "Magamba"(CCM) ambae alivuliwa Ubunge na Mahamaa Kuu Kanda ya Tabora mwezi Agosti, 2012, pichani juu kulia, "amefumuka" kwenye Kipindi cha Medani za Siasa kinachorushwa na STAR TV na kusema kuwa anatarajia kushinda kwenye Rufaa kuhusu kutenguliwa kwake ubunge kutokana na sababu zilizotolewa na JaJi wa Mahakama Kuu kuwa dhaifu na hazimuhusu yeye.

    Kafumu amesema sababu hizo ni pamoja na: (i) yeye kuhusishwa na vurugu zilizopelekea aliyekuwa Mkuu wa Wilaya Igunga Fatuma Kimario kuvuliwa Hijab na wafuasi wa Chadema jamba ambalo haoni kuwa na mantiki kwani vurugu zilihusisha vyama vyote CDM, CCM na CUF na kwake hajaona ni kwa nini ahusike moja kwa moja ; (ii) kitendo cha Magufuli kutoa ahadi ya Daraja wakati hizo zilikuwa ni sehemu ya utekelezaji wa Ilani ya CCM na yeye hakuhusika kutoa ahadi hiyo na (iii) ni Wananchi kugawiwa Mahindi ya njaa wakati wa Kampeni za Uchaguzi, jambo ambalo kwake anasema linaihusu Serikali zaidi na sio yeye binafsi na kuwa mgao huo ulianza kabla ya kampeni kuanza na kuwa ulilenga kuwanusulu wananchi na janga la njaaa ambalo Mahakama ingepaswa kuona kuwa ulifanyika kwa nia njema.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Huyu Dr ni kigeugeu ameshavutwa masikio na wakina Nape, wiki zilizopita alisema hataki tena Ubunge anataka kufanya kazi aliyosomea. Pili huyu Dr wa mambo ya Udongo anashindwa kuelewa zoezi zima la Uchaguzi ndio lilosababisha kutenguliwa kwa ubunge wake mfano ahadi za wakina magufuli ambazo zilifananishwa na rushwa kutokana na madaraka aliyo nayo sasa huyu DR anafikiri lazima zimuhusu yeye moja kwa moja
     
  3. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakini pia amesema endapo atashindwa kwenye hiyo rufaa na hivyo uchaguzi ukarudiwa yeye binafsi HATAGOMBEA ubunge tena na badala yake atashirikiana na Magamba wenziye kumnadi mgombea wao atakayekuwa ameteuliwa. Huyu jamaa anaonekana ameshachoka na siasa na hivyo hataki tena udhalilishaji wa kwenye majukwaa ya siasa. From Commisioner of Minerals to MP to nobody! Chezea siasa weye?
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Alisema akishindwa hetegemei kugombea tena ubunge, hakuna shida yetu macho?
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nijuavyo mimi mnapokuwa kwenye kampeni mtuyoyote akisemachochote huhesabika kuwa amesema kwa niaba ya mgombea hivyo yote yaliyokuwa yanatamkwa/yanatendwa na viongozi wa serikali ya CCM ni kwaniaba ya mgombea wao kama vile kugawa vyakula, kuahidi mdaraja...
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    anaujua ukweli kuwa uchaguzi ukirudiwa Igunga CCM haiwezi kushinda hata wakitumia bil 20...
     
  7. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba vigeugeu hata kauli zao siziamini tena, ni kafumu huyu huyu?
     
  8. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamaaa wanashindwa kuelewa kuwa ccm watu hawaipendi hata wafanyaje ngoma ni nzitooo
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi Dr Kafumu si tuliambiwa amekataa kukataa rufaa?
     
  10. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtoa mada anajifurahisha tu hii ni habari ya muda sana kabla ata hajavuliwa ubunge wakati rufaa ikiwa mahakamani.......

    star tv wanarudia kipindi hiki kila mara na taarifa hizi, sijui kwanini?

    Mod: pls toeni habari hii haina mantiki na maana

    V
    SENGEREMA
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mwenzie Mukama sasa anajuta kisirisiri kufanya kosa la kuingia kwenye siasa. Mwacheni aendelee kuvutwa masikio tu
     
  12. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ahaa!mwendawazimu ni mwendawazimu tu....kilichonichekesha ni huyo fupi nyundo bwm,
     
  13. we gule

    we gule Senior Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jipya ,kwani hata akishinda hiyo rufaa yake 2015 sio mbali ,nadhani Wana Igunga hawatafanya kosa tena ,kwani nasikia vijana wanasubiri kwa hamu kubwa huo uchaguzi kwani watakuwa tayari wameisha jiandikisha kwenye daftari la wapiga kura
     
  14. Tky

    Tky JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me namini wakienda na gun watashinda
     
  15. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Anaota ndoto za mchana!
     
  16. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Kweli kuwa CCM kimeo,sasa yeye anasema hakuhisika kama yeye wakati mahakama imejiridhisha kuwa alifaidika na haya mambo,wether kw akujitakia au lah.

    Kinachokazia zidi hayo mambo ni kwave inathibitisha kile yalifanywa na chama chake na yalifanyw amakusudi ili kumpa ushindi.Hakuna shemu alijitahidi waondoa hao watu katika timu yake ya kampeni.Hii yote inathibitisha kuwa alishiriki bila mashaka.Alikuwa akilala na kumka na hii timu.Sijui huyu dr. naye kageuka kuwa walewale ma Dr na Maprof wa CCM.
     
  17. M

    Malova JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kazi anayo
     
Loading...