Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitapata wapi vifaa vya car was

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kagomba, May 29, 2012.

  1. K

    Kagomba Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanaJF
    Naomba taarifa mahala ninapoweza kupata vifaa vya car wash kwa maana ya mashine na vifaa vingine. lengo langu ni kuanzisha car wash mitaa fulani hapa Dar
    Asanteni
     
  2. K

    Kagomba Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wakubwa naomba nirekebishe post yangu: Isomeke vifaa vya Car Wash. asanteni
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,719
    Likes Received: 4,453
    Trophy Points: 280
    Kagomba ulipata? Na mimi natafuta sana kama hujapata cheki pia na Mpwa wangu CYBERTEQ
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,476
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 0
    Mpwa wangu kweli unatafuta? Niorodheshee nini na nini unataka tuangalie mpwa wangu!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,719
    Likes Received: 4,453
    Trophy Points: 280
    Ile mashine ya kuoshea yenye capacity kubwa, ile ya vumbi, wheel balancing, wheel alignment, tyre remover na vingine vidogo vidogo ila kama vipi tuhamie kwenye PM
     
  6. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2013
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,760
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Car was ni nini?
     
  7. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,476
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 0
    Poa mpwa subiri nimalize kazi moja halafu nikutafute tuchonge.
     
Loading...