Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Nitakupa chochote unachotaka'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, May 31, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hii kauli si ngeni masikioni mwenu. Mara nyingi hutamka wanawake. 'nilimpa kila alichotaka' hii kauli hutolewa ktk mapenzi. Nina hofu nayo kwani mwanamke akisema hivyo anamaanisha anampa/alimpa mapenzi halali na haram, so huwa nawaangalia kwa mashaka sana. Wadau mnasemaje
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Dizain ubongo wako umeshaathirika na Global warming ndo maana fasta unafikiria mengine ambayo watu hawayamaanishi...
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ukiwa mtu wa kufikiri lazima ujiulize na maswali ya ziada kwa faida ya badae as far as what if is concerned. Kwa jibu lako inanipa picha kuwa ur mind is limited kwa kiwango flani cha kufikiri
     
  4. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndio mnaanzaga hivi hivi...
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    we kupewa kila kitu ktk mapenzi unafikiri nn?
     
  6. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimekusoma....unaposema kila kitu mpaka wake uko wapi? Just kila kitu.....ndio maana nakwambia mnaanzaga hivyo hivyo.....then..
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna ubaya mtu kumpa mpenzi wake kile anacho taka? Na je mke akisema anampa mumewe kila anacho toka? The statement is more symbolic to mean you are satisfying your lover or husband/wife and it shouldn't be taken literally. Kuna kauli nyingi watu hutumia mapenzi and they are just used to express ones feelings towards the other. Kauli kama hizi ni mtu uliye sikia unaichukuliaje lakini utakuta mtu kaisema kwa nia njema we uka fikiri vingine. Kwa mawazo yangu, uki sikia mtu anatoa kauli kama hizi we endelea tu na yako maana mapenzi ni a personal matter so as long as its' not directed to you in any way hauna sababu ya kuanza kukaa na kufikiri mtu alikua ana maanisha nini.
     
  8. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe...hata mwalimu akiamua kukupa kila kitu somo litakwea....i guess! Tuko pamoja, wasiwasi wenu tu.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo anayetoa kila kitu, literally ni mtumwa, ana very low self-esteem na haidhuru hajiamini na hajithamini. Kwa maana inaonekana aliuza utu wake.. Nway, provided the portrayed 'everything' is beyond the imaginable..lol
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani anamaanisha anampa mahaba ya kueleweka not necessarily tiGo and the like
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ila Hapo Mkubwa sipati picha kama mwalimu mwenyewe akiwa dume mwenzako.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,796
    Trophy Points: 280

    Hata wanaume pia hutamka kauli hii, lakini je kauli hii inaashiria mapenzi kweli!?
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ok, all in all unaweza kuamua kuamini kile uonacho kinakupa faraja, lakini in my case, i have stopped trusting women long time ago. Gudlak muzee
     
  14. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hizi kauli huwa hazitoki kwa mwanamke tu, hata wanaume wana hizo kauli tena sana tu. Ktk ulimwengu tulionao sasa maneno kama hayo ya mahaba wala hayaitajiki, maana mtu unaweza kusema kitu na ushindwe kutimiza. Kinachohitajika ni vitendo vya kumaanisha kwamba unamjali, unampenda na upo tayari kwa lolote kwa ajili ya mpenzi wako.
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mwanaume anaposema nimempa kila kitu anamaanisha mali na mapenzi na si zaidi ya urijali wake. Mwanamke, i doubt much. Lazima kabla ya kutoa kauli mzipime kwanza la sivyo wenye mawazo ya kuoverlap tunahisi vibaya, na tuko wengi. Ni sawa na kusema raha jipe mwenyewe...
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha..Baba unaniacha hoi..lol
     
  19. m

    majuva Senior Member

    #19
    Jun 1, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lugha nyingine ni katika kuleta raha katika maisha ya wawili ukitaka utafsiri kila neno kwa linavyotamkika utapata maana nyingi zaidi, nimempa kila kitu kwa lugha za kawaida bila kuhamisha mawazo ni kuwa amemfanyia au amempa mapenzi yote aliyostahili!
    maneno mengine ni katika kuongeza ladha au mashamsham ya mapenzi si kwa maana hizo zinazofikiriwa!! ila kwa kweli nashngaa mno kwanini hili wazo la kwenda kinyume limetawala sana sikuhizi....ninahofu maana mawazo hujenga au huumba isje tu kugeuka kuwa ndio kawaida
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tatizo kuna wimbi la uchafuzi wa lugha liliibuka hapa kati likaaharibu sana. Akina chuchu na omar mkali na wengine hao. Mtu akisema, 'nimeikalia' utaangaliwa kivingine. Kifupi ndio hivyo
     
Loading...