Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishaurini jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nyengo, Jun 1, 2011.

  1. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    leo asubuhi nilikuwa na mazungumzo na mtoto wangu ambae ana miaka 7. Tulikuwa tunazungumzia mawsala ya dini na isuue yenyewe ilikuwa ni kuhusu sadaka. Ni kwamba dini kalibu zote huwa zinatoa sadaka. Na sadaka mara nyingi huwa mungu anachinjiwa kondoo, mbuzi na hata ngombe.
    mtoto hivi mungu naye anakula hao wanyama?
    mimi hapana, mungu hahitaji kula
    mtoto je kama mungu akila itakuaje?
    mimi ntakujibu vizuri baadae nikirudi kazini.
    kwa kweli sikujua jibu lake na bado silijui. Naomba kama mtu anajibu niambieni nikamjibu mwanangu.
     
  2. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 518
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Mmmmmm!!!!! watoto wa siku hizi nao sio mchezo. ni swala zuri hata mie sijui jibu lake lakini usikate tamaa, kuna great thinker watakuja tu kukujibu
     
  3. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda nakosea..lakini ulitakiwa kumwambia..kwa sababu Mungu hatumuoni kwa macho yetu sisi wanadamu ameagiza sadaka yake tuchinje na tuwape wale walio masikini au wasio na uwezo..Mwambie Mungu anahuruma sana hivyo kabla yeye hajala anapenda kuona nasi tuna huruma....
     
Loading...