Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niseme mwanzo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jestina, Jul 26, 2011.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jamani nahisi nilizaliwa nina matatizo ya kimaumbile,sifiki kileleni -inorgasmic. in the past nishawahi kuwa na mahusiano ila baada ya kugundua hali yangu tukaachana,najiuliza niseme kama nina tatizo hili pale tu napokutana na mwenza??? hataniacha??.........naskia wanyarwanda wanazivuta zao zinakuwa kubwa is it too late kufanya hii procedure now mie ni mtu mzima? kuna wanaume wako tayari na wanafurahia kuwa na mwanamke ambaye hafiki kileleni?????

    asanteni......
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    What do they care...ili mradi yeye afike!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    I will be right back,............
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,415
    Trophy Points: 280
    Unajidanganya, sio kwamba hufiki kileleni, hujafikishwa.
     
  5. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    A friend of mine tried ViaGrow and recommended it to me 3 weeks ago. I ordered the products and received them within 5 days. The results have been incredible and I can't wait to see what months 2 and 3 bring.
     
  6. Karina

    Karina Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana dada japo hujafafanua vizuri wewe umesema unamatatizo ya kimaumbile halafu hufiki kileleni. Tatizo lako la kimaumbile ni lipi? pengine sio tatizo cos wewe umeshaliwaza na kuconclude kuwa ni tatizo ndo maana unaona hivyo. Wanyaruanda wanavuta nini?? pia unauliza hujachelewa kuvuta?? labda niwasubiri wenzangu wanaojua kunyambua mambo
     
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hueleweki...unasema hufiki kileleni ambalo ni tatizo la ki'fiziolojia' na/au ki'saikolojia' lakini unaelezea kuhusu sijui kuvuta maumbile which sounds more anatomical! Kama una tatizo la kimaumbile (anatomical) labda ulikeketwa na unatamani kuwa na maumbile sawa na wenzako ukiamini ndio utatuzi wa wewe kufika kileleni, nakushauri kamuone daktari wa wanawake akuchunguze kama kweli kuna tatizo la kimaumbile litakaloingiliana na uwezo wako wa kupata 'mshindo', kama sivyo...basi tatizo lako litakuwa la kifiziolojia na/au kisaikolojia ambayo utatuzi wake upo ukapata nawe starehe stahiki!
     
  8. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ulikuwa mawazoni mwangu na mimi nilitaka kumswalika hayohayo...penye nyekundu tafadhali dada jestina..
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ilo sio tatizo, tatizo ni hao unaokutana nao wanajifikilia wao tu ndio maana humalizi, inabidi uwe muwazi kwa mtu wako kwa kumuambia kuwa hakufikishi bila shaka atafanya jitihada zaidi upate kuukojoa maana hata wanaume huwa tunajisikia vibaya sana kutomfikisha mtu wako.
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ni tatizo la kimaumbile nimeconclude baada ya kuwa na wanaume kama wanne hivi,bila kufikishwa kileleni.....
    na wanyarwanda nimesikia tu wanavuta zile sehemu unazofanya ufike kileleni mpaka zinakuwa kubwa hivyo kufika haraka,so katika desperation yangu ndio nahisi labda nikifanya hivyo nitafanikiwa ila sijajua wanavuta wakiwa wadogo au hata utu uzimani zitakuwa kubwa nilitaka kujua???
    tatizo langu sio la kisaikolojia-sijawahi kubakwa mie na huwa naandaliwa vyema kabla ya tendo sema ndio utanisugua weeeee bila kuniona nafikia mshindo.......
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nahisi nina sehemu ndogo sana inayonifanya nifikie mshindo hivyo mara nyingi nikikutana na wanaume wanaimiss hii sehemu kwa udogo wake! wakati wanathrush ndio maana nikaconclude ni tatizo la kimaumbile
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umejuaje kama ni wewe ndo mwenye tatizo na kwamba si hao boyfriends wako walikuwa hawajui namna ya kukufikisha? Sidhani kama kweli ukipata mtaalamu mzuri utashindwa kufika. Ni Pm nikupe ushauri wa kibiolojia.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    si uachane na hayo mambo ujue sio lazima kwani utakufa au utapoteza nini? kama kitu hakina maslai achana nacho mwaya
     
  14. chavka

    chavka Senior Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana dada ningekuwa sijaoa ningekupa miahadi wap 2onane ningekuonesha unafika vp kileleni na naimani ungejiona huna tatizo utapata dada kale kamchezo kanaitaji utundu sana na elimu mbadala
     
  15. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ni PM unipe namba ya simu yako nitakusikiliza, mambo mengine si ya kupitisha hapa utapata majibu mengi yatakuchanganya. Tupo wajuzi wengi humu jf!
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    bebii upweke nao si kitu cha rahisi,i wish ningepata mwanaume tuwe marafiki tu bila kuwa na sex...ila kwa zama hizi kumpata mwanaume wa hivyo ni ndoto kwa kweli...
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na kama hii ni personal experience yako pole kwa kufanya wrong choice.
     
  18. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mhhh! Lizzy hii siyo kweli kabisa!
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    tafadhali mulama kama una majibu ya matatizo yangu weka hapa,huwezi jua utakuwa umesaidia wangapi wanaokufa na tai zao shingoni
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hata mimi nimetafuta wa aina iyo tusisex hadi humu jf sijapata yaani nao wamekomalia iyo kitu acha tu nabaki na upweke wangu shost
     
Loading...