Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni wazo!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rebel volcano, Jun 15, 2012.

  1. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni chama gani cha upinzani barani africa kilishika madaraka kutoka chama tawala,na kikawa bora zaidi na kuleta mabadiliko??!!!(kwa kupitia uchaguzi)
    kwa mtazamo wangu mbwembwe huwa nyingi utendaji kazi huwa ni ule ule!
    nimewasilisha wazo!
     
Loading...