Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni swali hili wakuu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kyalow, Jul 15, 2012.

  1. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,495
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Juma alikwenda dukani kununua shati akaambiwa ni T.sh 10000,kwa kua alikua hana hiyo hela alirudi nyumbani akakopa kwa wadogo zake wawili kila mmoja T.sh 5000,5000 akapata ile fedha...alipokwenda dukani kwa mara ya pili akamrubuni mwenye duka akamwuzia shati kwa 9700,so akabakiwa na T.sh 300/=....aliporudi nyumbani akawapa wa dogo zake kila mmoja T.sh 100,100 akabakiwa na100...kwa hiyo wale wakawa wanamdai 4900 kila mmoja! sasa 4900 x 2 =9800 +ile 100 ya mkononi inakua 9900/= sasa ile mia nyingine imeenda wapi? nisaidieni wadau wa hesabu
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mmmmh hapo sasa!! Ila haka kaswali ni kepesi sana ila muda huu wengi tumechoka
     
  3. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,495
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kaka nisaidie bana!
     
Loading...