Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni niokoe maisha ya Kijana huyu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by elimumali, Jan 20, 2010.

  1. elimumali

    elimumali Senior Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nina mtoto wa jamaa yangu wa karibu anatumia madawa ya kulevya muda mrefu – miaka kumi. Katika kipindi chote hicho, Mzazi wake (Mama) kamsumbukia sana kupata suluhu ya kumfanya aache madawa mpaka sasa hajafanikiwa. Kusumbuka huko ni pamoja na matibabu (detoxification), Maombi mbali mbali, Ushauri nasaha (councilling), nk. Athari zake zimekuwa kubwa, anajidunga sindano na mishipa yake sasa imekuwa tabu kupatikana. Alishapelekwa Lutindi (Korogwe) ambako ndiko panaaminika kuwasaidia vijana hawa mara tatu, lakini bado hali ile ile. Yeye mwenyewe anaonyesha nia ya kuacha, lakini anasema mwili unamuuma sana anapojaribu kuacha. Wanafamilia walimshauri kuwa suluhu ni kumpeleka Rehabilitation Centre inayoaminika kwa muda mrefu akae huko. Hapa Tanzania Rehabilitation Centre inayoweza kuwadhibiti na kuwatibu vatu hawa iko papi? Naomba ndugu wapendwa anayejua anielekeze nimsaidie vipi mtoto wa ndugu yangu.
     
  2. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sidhani kama anaitaji hilo tu,jaribu kumpeleka maeneo ya ubungo mwenge jengo refu sana.wasiliana na number 0653425930 atakuambia wako wapi uongee na muhusika ni clinic inayosaidia mambo mengi na hilo ni majour.
     
Loading...