Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni kuhusu mkataba wa kupangisha nyumba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by utemi, Jun 22, 2011.

  1. utemi

    utemi Senior Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tafadhali naomba kama kuna mtu anayosample ya Mkataba wa kupagisha (Duka) Fremu ya Duka . Naomba anisaidie




    Asante Kwa Msaada wako!
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mwone mwanasheria akusaidie ili nae apate kula kaka. ndio kuwezeshana huko.
     
Loading...