Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni je hii biashara ya kuuza umeme , kutoa /kupokea, kulipia dawasco inafaida kwa kiasi gani?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Mar 29, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nataka kufungua biashara nataka nami niwe na ile machine ya MAXCOM AFRICA, na M-PESA, na TIGO PESA
    JE FAida yake wenzangu mnaijuwa inalipa?
    Maana naona watu wengi wanafanya tayari
    NISAIDIEN USHAURI WAKUU, JE INALIPAJE FAIDA?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Biashara zote zinalipa endapo tu kama ina marikiti.


    Kwhyo angalia soko lipo vp hapo?
     
  3. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kaka mbona hujanipa inalipa kwa mifani mtaji wa 500,000 na jinsi wateja watakaponunua umeme au kulipa DAWASCO mimi nitapataje faida na kiasi gani?
     
Loading...