Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni jamani kuhusu hili!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mbisom ramos, Aug 20, 2012.

  1. mbisom ramos

    mbisom ramos JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamani eti kuna uwezekano wa kumtoa msichana bikira halafu asitokwe na damu!!? maana me sielewi
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    yah....bikira huwa mara nyingi ina kauka.....
     
  3. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mmmh! Changa la macho hilo!
     
  4. mbisom ramos

    mbisom ramos JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Cjakuelewa huwa inakaukaje!?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    Bikira sio lazima atoke damu, kumbuka michezo mingi ya utotoni kama kupanda baiskeli n.k huondoa bikira....

    Je alipata maumivu makali wakati mnaduu? If yes inawezekana kweli ni bikira, ila kama ulipata ushirikiano wa kutosha, na akakukatia viuno, mkabadili style zote ujue umeliwa....

    By the way hongera, eid umesherekea kwa utamu, loh
     
  6. mbisom ramos

    mbisom ramos JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Inawezekana kweli changa ila mbna zile sehemu ni ngumu kiasi mpaka hata mm naumia!?
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mleta mada yawezekna kabisa kumbikiri mtu ila asitokwe na damu. mfano binti wengi waliokulia maisha ya vijijini kazi ngumu kama kupanda juu ya mti kukata kuni kuendesha baiskeli hufanya vile vi hyphen kuwa weak zaid na pengine vinatoweka bila hata kuingiliwa kimwili. Binti wa namna hii huwa hana tofauti na yule ambaye hivi vi hyphen vipo ila tu huyu hatatokwa na damu kama akiandaliwa vizuri ili asichubuke lkn atakuwa na maumivu makali wa tendo la siku ya kwanza hadi azoee.

    usikarii kwamba kila bikra lazima atokwe damu. mfano kuna incidence labda binti kapata PCO AMBAZO ZIMELEAD KWENYE DYSIFUNCTIONAL BLEEDING, kitabibu itabidi wamfanyie D&C hata kama ni bikra sasa wafikir utaikuta tena? yapo mazingira mengi sana ila tu ubikira wa mtu ni uaminifu wake ulioko moyoni basi.
     
  8. mbisom ramos

    mbisom ramos JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hakuna ushirikiano wowote zaidi ya kutiwa makucha shingoni na kumwagiwa machozi!!!!
     
  9. mbisom ramos

    mbisom ramos JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
     
  10. mbisom ramos

    mbisom ramos JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Umenena vema!



     
  13. mbisom ramos

    mbisom ramos JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    rutta nakumije sasa idi hii? hivi hata salam tu imekuwa ngumu? lol basi pokea za kwangu zikiwa zimejaa upendo na baraka na maombi ya kufanikiwa ndani ya kapu la salam za jf. ujumbe ukifanikiwa usinisahau
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Shabash! Umemsoma BADILI TABIA hapo juu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    then inawezekana ni bikira, tena bora kakutia kucha, wengine wanakungata kabisa.....


     
  18. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kwani sehemu kuwa ngumu ndo ubikra umesahau kuwa hata sugu huota kama mtu atasuguliwa sana.
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ujuzi hauzeeki na elimu haina mwisho,leo nimejifunza mawili matatu hapa.
    Eid mubarak wana mmu.
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    ooooooooh unajua nilikuwa nasoma hii nondo yako hata kukupa salam ya Eid nikasahau lol

    Eid mubarak

    Asante kwa baraka nawe zikufate pia, furaha iongezeke bila kusahau busara na upendo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...