Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni hili kwa nini TRA wako hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lunyungu, Jul 13, 2012.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ni murefu sasa naona kila nikiingia Petro station nikiomba risiti kwanza wananishangaa sana na pili wananipa za kuandika kwa mkono ambazo unaweza fanya lolote .Mie najiuliza inakuwaje TRA wawabane walala hoi na kulioa kodi lakini hawa watu wa mafuta wao hawana risiti wala machine za TRA zenye kuhakikisha kodi inalipwa ipasavyo .Kuna vituo kadhaa nimesha wahi kuhoji sana mwisho wa siku wanasema boss kasema tusitumie hizo au wanasema machine ni mbovu ukiwabana sana wanasema wenye biashara zao hawataki zitumike hizo risiti so wana hujumu .Naombeni utaratibu kwenye hili tuone ukweli wake na TRA waseme inakuwaje pamoja na utaratibu wa machine sisi tunakipa kodi lakini wenye mafuta yaani wauzaji wanakataa kutoa risiti za TRA .Ushauri unaombwa tafadhali .Na upande wa TRA majibu kamilifu tupeni sisi walipa kodi .
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Hapo ulipo ni mogadishu au tz
     
  3. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,859
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Haikuhusu! Hata zikienda TRA zaliwa vile vile!
     
  4. k

    kilakala Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hata mimi niliwahi kupata hili tatizo. Lakini nilikuja kupata risiti na nilivyokuja kuangali nikagundua kuwa risit za mafuta hazina mambo ta tax ndio maana wauza mafuta wengi awataki kuangaika nazo. inadaiwa kuwa mafuta yalishalipiwa kodi.
    Wewe jaribu kucheck risiti utaona amna mambo ya Tax
     
Loading...