Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni hapa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by madata84, Feb 23, 2011.

  1. m

    madata84 Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba mnisaidie wapendwa nimemaliza diploma ya social science ambopo ina masomo kama vile sociology, psychology, methods of social science research, field work and field report writting, haya ni baadhi kwa yoyote atakayeguswa anisaidie hata kwa ndugu jamaa anayemjua ataweza kunisaidia awasiliane nami kwa email yangu madata84@yahoo.com.
     
  2. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mzee kama uwezo uko.unganisha degree then ndo utafute kazi.me nahic ukianza kuikamata cash.mzuka wa elimu utapotea.
     
  3. m

    madata84 Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu kila kitu malengo cwezi kunogewa na pesa kama vp unamichongo ya kazi nisaidie
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Nafikiri ni vizuri zaidi ukitafuta nafasi hizo katika halmashauri za Wilaya kwani kuna upungufu mkubwa wa watu katika kada ya ustawi wa jamii.
     
  5. m

    madata84 Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante mkuu nitafanya hivyo.
     
Loading...