Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni hapa nimjibu nini huyu jamaa ? Mie domo limejaa mate !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Aug 26, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wadau
    matarajio nyie na Sensa zenu hamjambo.
    Ni punde hivi jamaa yangu kanitumia msg akinipa homework nimpe wasifu wa hawa watu wafuatao ;
    1. REMMY ONGALA
    2. ANNA MAKINDA
    3. PETER MIZENGO
    4. STEPHEN WASSIRA
    5. BI, KIDUDE
    6. MPOKI
    Wadau kifupi wasifu wa hao watu bado unanipa shida.
    Si mnisaidie basi wajemeni !
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,748
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    ..naskia pinda alienda wap sjui kuzindua mrad wa kisima cha maji...!??

    Naishia hapo..anaejua amalizie.
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    ....baada ya kufika kisimani akaona taswira ya sura yake ndani ya maji,
    kisha akaulizaje vile...!!?

    Naishia hapo...anaejua amalizie.
     
  4. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ivi humu mnafuga mamba?
     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,748
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    Ahaahahaa...
    Cpati picha hiyo namba 4 inavyokaribia kupiga/piga naniliuu
     
  6. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hahahhahahaa hahahahaaaaaaaaa hahahahhhaaaaaaaaaaaaaaa kha? pinda akaona mamba kisimani kumbe ni taswira yake hahahahahahhaaaaaaaaa
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    MIZENGO PINDA

    1:mtu mwenye huruma sana kuonesha hilo baada ya kuzidi mauji ya ndugu zetu walemavu wa ngozi alipendekeza wahusika wanyongwe.

    2. Ni muoga sana. Akiona mambo yamekuwa si mambo hasa bungeni ana mwambia spika atafute mtu mwingine wakujibu maswali yeye atakuwa kwenye ziara.

    3. Ni mtu mwenye majibu yasiyo chosha wasikilizaji mfano akiona mambo yame haribika usema kwa kifupi tu "liwalo na liwe"

    4. Ana kipaji cha kuigiza sana ukitaka kujua ana kipaji huyu mh mambo yakiharibika yeye uja na style ya kulia alaf wote mtasikia huruma na kufungaa mjadala.

    5. Ni mwanasiasa ambaye ana jipambanua kupenda kilimo kwani wazazi wake ni wakuli ndio maana hata yeye ujiita mtoto wa mkulima.

    6. Ni mtu anayechukia rushwa sana kwani alisema akichukua rushwa afe papo hapo
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    How are you wangu?

     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Fine,
    Leo nina hasira ya kuua wangu.
     
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mpoki

    1. hupenda ajulikane kama Bepari la Kihaya japo hata vogue hana
    2. ana misemo ambayo daaaaaaaah tangu kuzaliwa mingine sijawahi isikia
    3. hujiita mwarabu wa dubai kwa jinsi alivyo mweusi
    4. nadhani yeye ndiye mchekeshaji sana kuliko wengine kwenye kindi la orijino komedi
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    ABDUL NASSIBU 'Diamond'

    1. Mtu apendae kujiita Sukari ya warembo wakati hata balehe bado.

    2.Ni mtoto aliekulia Mbagala na kuishi Manzese,lakini siku alipohojiwa alisema kweli alikulia Mbagala lakini hakuwah ishi Manzese.

    3. Ni mwanamuziki anaependa kuogelea huku kavaa pichu.

    4. Ni mtoto wa Mkulima wa Matikiti enzi hzo hata Posta hapajui.

    5. Waliwekewa mpambano usio rasmi na Shetta eti nani ana Lip bomba,
    sikujua mshindi alikuwa nani.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    Usijali wangu leo itabidi tutoke out mapema ili kupunguza hasira wangu!
    Just smile wangu!

     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    Wangu kwanini judgement ha kuuliza wasifu wako hili mi nishushe notes!

    Ila hapo kwa sukari ya warembo umeongea kila kitu!

     
  14. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hebu nenden PM kama mnataka kujuliana hali
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    Mzima lakini?
    Umesahau penzi ni kikohozi?
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mhe. Lawyer , kama sintokosea nadhani unapokua na my wife wako , network ina'evaporate! Waweza quote hapo nilipomuuliza wife wako wasifu? Ungenisaidia kunisafishia file! Sanjari na rejeo kwamba nami nina mke hapa! Because probably it may coz interrogation to my wife !
    Be care ! Utaja endelea kujimix zaidi .
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    duh ruttashobolwa elimu yako unaitumia vizur sana. kujua wasifu wa mh. pm si jambo rahisi. big up sana my lawyer!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    Ok sorry nilikuwa na maanisha kwa nini hukuuliza ili ni tiririke?

    Si unajua tena!

    Pole kwa usumbufu if you won't mind i will compasate!
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    hiyo na. 2 hata me inahusu sana!
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280

    Unaongea wewe kama nani kwangu?
     
Loading...