Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidie mwenzenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chimala, Jul 6, 2010.

  1. c

    chimala Senior Member

    #1
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Recently mpenzi wangu kaniambia kwamba anataka kushift mapenzi yetu from lovers to just good friends, sikukubalianaa nae kabisa nikamwambia kama kweli ananipenda basi tuendelee kama tulivyokuwa, akasema bado ananipenda ila anataka tufahamiane vizuri zaidi, na kwa kuwa hatukuwahi kudumisha mila akasema itakuwa rahisi kuwa marafiki wa kawaida tu, kwa mawazo ya haraka nikahisi hanitaki tena, na inawezekana ameshaanza kuona mtu mwingine huko nje,inside my heart nimeshindwa kabisa kufanya hiyo transition ya from lovers to just friends, swali langu kwa wapendwa wanajamii should I beleave him, any advice
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sasa wewe ugumu uko wapi? sababu ya yeye kusema hivyo unaifahamu? au umemuuliza ni kwa nini amemua hivyo? piga moyo konde....mpotezee
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sasa tatizo ni nini, si ukubali tu...! Kama wewe ni jinsia ya kiume basi ushauri ni kupeleka posa kwao, kisha subiri uone kama utakataliwa...!
     
  4. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ni mdada basi jua jamaa anataka kudumisha mila,kwa hiyo ni vizuri ukakubaliana na wazo lake ili uonemwisho wake utakuwa nini,hii ni kwa ajili ya mustabali mzima wa maisha na usalama wako.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tatizo la habari nusu nusu. Andika tena upya ikiwa na vipengele muhimu
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Si na wewe ushift tu ; Wacha kung'ang'ania akwambiaye TOKA sio lazima kaufungie mlango!:mad:
     
  7. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Sina uhakika, ila naweza sema wewe ni msichana (Sorry kama nimekosea). Ushauri wangu ni kuwa, sidhani kama ni kwamba ameona mtu nje, ila kuna kitu anahitaji toka kwako. Kama hamjadumisha mila mpaka leo hii, naweza hisi ndio sababu. Ujumbe anaokupa hapo ni "KAMA HATUDUMISHI MILA, JUA MIMI NA WEWE BASI".

    Huu ni mtihani mgumu sana kwa wanawake. Wengi huishia kuwapa kile wanaume wanachotaka kulinda penzi - So hapo kazi kwako!
    Na hata kama utampa anachotaka, kutokana na hizo janja zake, uwezekano mkubwa ni kwamba atakutupa njiani baadae - na hapo sijui utampa nini kingine ili abaki.

    Anyway, kwa kifupi, kwa mtu unayempenda hizo mbinu si za kiungwana. Me mbona msichana wangu bado (hajawahi) na tupo muda mrefu sasa kama wapenzi. Nampa nafasi afanye maamuzi mwenyewe. Cha msingi ni uaminifu!
     
  8. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2010
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,135
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Mmmh!!! kuna kudumbukizana mashimo tuliomo
     
  9. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Watu wengine bwana....:A S confused:... Labda mwenzio anakuepusha na mengi we unang'ang'ania....
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo lako mchoyo umemnyika kudumisha mila ndo maana ameomba basi muwe marafiki tu maana haina haja ya kuwa wapenzi huku ukimnyima jamaa kumega hii haina maana kabisa ningekuwa mm ningekuomba bora tuwe kaka na dada tu kieleweke na si wapenzi. Uchoyo haufai kwenye mahusiano peaneni jamani, jamaa afanye penzi binafsi mpaka lini?
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,680
    Trophy Points: 280
    Mengi kama yapi?
     
  12. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    akufukuzaye???
     
  13. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kwani aliwahi kukutamkia kuwa anahitaji kudumisha mila?
     
Loading...