Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidie interview quest post assistant accountant

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by wanan, Jun 17, 2011.

  1. w

    wanan Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Napenda kumshukuru mungu na wana jf wote kwa jumla nawasalimu,nimatumain yangu kuwa niwazima wa afya na upendo tele.nimebahatika kuitwa kwa interview post assistant accountant naomba msaada wenu wa common quest kwa post hii jamani najuwa hapa jf hakuna kinachoshindikana.wana jf wote nisaidie mdogo wenu.natanguliza shukuran za dhati.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni kampuni/org gan?
    Chamuhimu fahamu concepts zote za accounts, pitia CV yako kwanza ujue kila item uliyoiweka na uwe na confidence!
    All the best
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Utaulizwa how old are you? jibu short and clear usianze ooh you knw I was born in 1880 so I am 131 years old utalimwa!

    Nadhani kama una elimu waliyoihitaji hakuna haya ya kuuliza utaulizwa nini kwani utawahakikishia unaifahamu kazi na upo tayari kuifanya kazi kwa ajili ya kuikuza kampuni na wewe kukuwa pia! kwenye michezo mkuu usije ukasema mie sichezi mchozo wowote kwa sababu nina kifafa hutapewa kazi maana hakuna mtu anaetaka kumwajiri mtu anaeanguka kifafa (kiukweli) japo kila mtu ana haki ya kuajiriwa.
     
  4. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    pitia concept za accounting,ethic za accountant,jaribu pia kupitia kwenye job discription ya kazi uliomba lazima ufahamu mambo yote eg
    kama responsibilty ilikuwa to make bank reconciliation lazima ufahamu wht is bank reconcliation and so on hope umenisoma
    all the best
     
Loading...