Nipo safarini naenda Bukoba kikazi. Mwenye kujua lodge au hotel nzuri tafadhali

Mpwayungu Village

JF-Expert Member
Jul 21, 2021
14,304
29,842
Saizi tupo tunaikata Dodoma na frester coach naenda Bukoba nitakaa Kwa siku Tatu, mwenye anajua hotel nzuri na salama Naomba mnijuze humu please.

Gharama ya hotel isizidi laki moja na nusu au iwe chini ya hapo.. Nikiipata iliyopo mwambaoni mwa ziwa Viktoria itakuwa vizuri napenda sana sehemu za resort.
 
Saizi tupo tunaikata dodoma na frester coach naenda Bukoba nitakaa Kwa siku Tatu, mwenye anajua hotel nzuri na salama Naomba mnijuze humu please

Gharama ya hotel isizidi laki moja na nusu au iwe chini ya hapo.. Nikiipata iliyopo mwambaoni mwa ziwa Viktoria itakuwa vizuri napenda sana sehemu za resort
Unapenda ndoto kweli wewe...anywys ndoto njema
 
Saizi tupo tunaikata dodoma na frester coach naenda Bukoba nitakaa Kwa siku Tatu, mwenye anajua hotel nzuri na salama Naomba mnijuze humu please

Gharama ya hotel isizidi laki moja na nusu au iwe chini ya hapo.. Nikiipata iliyopo mwambaoni mwa ziwa Viktoria itakuwa vizuri napenda sana sehemu za resort

Nenda new coffee tree hotel
 
Saizi tupo tunaikata dodoma na frester coach naenda Bukoba nitakaa Kwa siku Tatu, mwenye anajua hotel nzuri na salama Naomba mnijuze humu please

Gharama ya hotel isizidi laki moja na nusu au iwe chini ya hapo.. Nikiipata iliyopo mwambaoni mwa ziwa Viktoria itakuwa vizuri napenda sana sehemu za resort
Ukitaka Bwana wa kukuchetua na mikito ya kibabe. Tuwasiliane 0716 676060
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom