Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni Ushauri mwanana

Discussion in 'Entertainment' started by mtanzaniaraia, Oct 21, 2009.

  1. m

    mtanzaniaraia Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mshabiki mkubwa wa Dar es salaam Young African ya Tanzania pamoja na Liverpool Fc ya England.Kutokana na mwenendo mzima wa timu ninazozishabikia naona upo umuhimu wa kutuliza mawazo kwa kuchagua kwa muda timu zingine zinazofanya vizuri katika mashindano mbalimbali kwani 'kama mtu anaweza kubadili dini itashindikanaje kubadili timu ya kushabikia japokwa msimu mmoja?!'
    Kwa maoni yangu hapa TZ ningependa kwenda upande wa pili wa shilingi namaanisha Wekundu wa msimbazi Simba na England pia Man U.Bila ubishi hizi ndio timu ambazo zitanitoa presha na mlolongo/mgandamizo wa mawazo kila kukicha.
    Sasa wadau nyinyi kwa maoni yenu mnaona imekaaje?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Shabikia netiboli.
     
  3. i

    ituganhila Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia afya yako kwa kufanya mazoezi, kutafakari na kuinua uchumi wako na familia yako na taifa kwa ujumla. Vinginevyo kichwa kitakuwa cheupe kwa kufikiri ushabiki na bado mambo muhimu yanakuandama. Utapata stroke kwa kushindwa kuhimili presha za ushabiki. Hebu angalia hapo ulipo umefanikiwa kitu gani kwakuwa shabiki wa vijana wa Afrika???? Tafakari wapi utainua hali ya maisha yako na kudumu katika hiyo
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    we kufa kiume bwana mbona unakuwa muoga
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    hivi kufa kike ndo kukuje????????
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kufa kike ni kukubali kushindwa kirahisi.Legelege yani.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    wewe ungependa ufe kike au kiume???????
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tubakie Yanga wote mambo Manji atarekebisha ila kwa UK njoo ChelseaFC
     
  9. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Njoo Arsenal mkuu
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ushauri wangu,acha kujipa pressure zisizo na maana okoa muda wako.Hicho kiwango ulichofika si entertainment tena ila unajitafutia maradhi.Acha ushabiki and control yourself vinginevyo utakufa bure siku si zako.Si umeshasikia watu waliokunywa sumu eti timu yao imefungwa? ndio unakuendea.Take care!
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi sipendi kufa vyovyote
     
  12. D

    Dawson Member

    #12
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu wewe si shabiki ni mpenzi ungekuwa shabiki kama mimi husingekuwa unaumia, shabiki yeye anafurahia mpira unavyochezwa wacheze manyema au yanga anayecheza vizuri ndiye anayeshabikia ukiona unaumia ujue umetoka kwenye ushabiki umeamia kwenye upenzi waulize ndugu zako wa bwawa la maini wanavyoumia
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ha ha ha bora uchague kabisa....unaweza kufa.....the lesbian/gay way..........ha ha ha ha........
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu Msimbazi kwa moyo mkunjufu na kadi za uanachama unaweza pata hata leo.
    Halafu sikujua binamu Masanilo ni mdau wa Yanga. Pole sana binamu ndio kupokezana vijiti uko, msimu uliopita tulikuwa sie, msimu huu nyie, ndio football
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahaa Jangwani mazee ndo masikani kila siku jioni nipo pale napata kahawa na akina mzee Yusuf Mzimba na Kina George Mpondela....karibu sana tutauwa mnyama hivi karibuni! Umoja wa mataifa
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naam hili chama langu pia
    Ni pazuri sana hata wakifungwa lakini unakuwa umeburudika na kandanda tamu lenye ladha ya kibrazil na kifaransa. Sio uko kwingine ni bufu bufu bufu bufu, raha ya kandanda hakuna kabisa. The Gunners all the time:D
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama kuna mtu anapenda kufa.Hebu niambie ukweli wako kabisa kama huogopi kufa wewe? Kufa tutakufa lakini mhh,mwenzangu.Labda kama unazungumzia kifo cha aina nyingine,mie sijaelewa.
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    zamani mimi nilikuwa Yanga.Siku hizi nimeachana na ushabiki/upenzi wa timu,michosho tu.Na zile kamati zao za ufundi zinaniudhi kama nini,badala ya kucheza soka wamekazania sangoma!
     
  19. Van Walter

    Van Walter Senior Member

    #19
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bakia yanga..na uje kwa portsmouth
     
  20. m

    mtanzaniaraia Member

    #20
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa ushauri nasaha ulizonipatia,kwakweli pressure huwa inapanda sana ninapoona timu yangu ikifungwa tena kizembe,nitajitahidi kuachana na mambo hayo ya ushabiki nadhani nitafanikiwa.Ahsanteni sana.
     
Loading...