Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nionavyo mimi juu ya CCM Academia!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, May 13, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sijambo la kushangaza wala kujiuliza!ila tuendapo kuna kuja ccm academia,Kujivua gamba akutasaidia kuziba ufa uliopo!Sisi wakulima tunajua nyoka akijivua gamba anakuwa mkali zaidi na sumu kali!Nawambia CCM Academy aikwepeki naiko njiani!& Na anayeipalilia kwakuweka mafuta ni hiyu kada mgeni!
     
  2. T

    Tiote Senior Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wishful thinking! Hivi unadhani ni nani kati ya mafisadi anayeweza kuwa na uthubutu wa kuhama na kuanzisha hiyo Academia yako? Au nyie ndo wale waliopangwa kuleta scare politics ili hatua zisichukuliwe? Mnajidanganya sana na ni vizuri ukawaambia kwamba kiberiti kimejaa ile mbaya.
     
Loading...