Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niokoeni na ndoto Hizi Mbaya Jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KaboloYoung, Aug 24, 2012.

  1. K

    KaboloYoung New Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni kijana ambae sijawahi kufanya mapenzi bado na sijui ladha yake ikoje. siku hizi nimeanza kupata ndoto mbaya za kuota nafanya ngono halafu najikuta nimelowa maeneo ya ikulu. nilikuwa sijawahi kukutana na hali hii hapo kabla.
    Tatizo ni kuwa huwa naota nafanya ngono na mbuzi au kuku tunaowafuga nyumbani. hii ni baada ya kulifukuza jogoo au dume la mbuzi likiwa linapanda nami naanza mambo huku ndotoni. ila naona raha saana nikiota ndoto hizi je hiyo ndio raha ya mwanamke?

    ijawahi kabisa kufanya mambo na mwanamke. nifanyeje?
     
  2. Timo

    Timo Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana, ila huo ndo mda wake kama zilikuwa hazijawahi kukutokea, mwanamke ana raha yake tofauti na kwenye ndoto, na jaribu kufanya mazoezi, itakusaidia kuepuka mawazo kama hayo.
     
  3. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Na ulivoingia huku utayajua makubwa zaid ya hayo mbona,,!
     
  4. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    do! noja wakujibu tuone na tujifunze
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nilitaka kusema ''chukua random mwanamke uone raha yake'' lakini sijui umri wako so I won't. nenda out on a date na mwanamke unayevutiwa naye (bila se.x) uone kama mta-connect and decide from there.

    naomba kuuliza na sorry kama ntakukwaza ''kwa nini unaota uko na jogoo au mbuzi dume?" I find it odd for a straight man to dream that maana ndoto ni sehemu ya mawazo yetu.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    lazima uote kuku na mbuzi kwani ndio unaowatamani
     
  7. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh brain yako hapo kwenye bold iko corrupted.

    Ushauri;

    Kwanza ni kawaida kuota ndoto hizo kwenye balehe ILA mara nyingi unakuwa unaota unafanya na mtu/msichana.

    Jaribu kuongeza juhudi kwenye mazoezi ya kawaida na punguza kuangalia porno!
     
  8. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mara nyingi ndoto huwa ni mrejeo wa yale unayoyafanya/ kuwa nayo karibu au kuyawaza kwa kiwango kikubwa sasa ww kuota mbuzi na kuku jiangalie sana na tabia hii unayoifanya,
     
  9. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama uko DSM nenda IDC, kila Jumamosi kuna clinics za vijana kuhusu mambo yao ya ujana kuelekea utu uzima. Pia kuna councelling nzuri sana kwa vijana wa umri wenu. IDC iko kati ya Central na Traffic police opposite na Railway Station.
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Post ya kwanza na story za ngono
    Kwanza umri wako inaelekea ni mdogo sana ni umrio wa balehe na bado una safari ndefu sana ya maisha
    Jiweke kwenye kufanya mazoezi na epuka kuangalia sana porn na kama unasoma zingatia sana masomo haya mambo yapo wakati wote
    Usije ukajikuta unaingia mzima mzima kwenye game na ukapotelea humo
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,485
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Dah jamaa umenipa raha aisee we inaonekana huwa unafanya kweli au ulifanya maana ni.ngumu kama hujawai.fanya hii kitu na mbuzi then uote ila hii dunia sishangai haya kutokea
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Napita tu hapa
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tafuta demu uepuke aibu ya hao kuku na mbuzi,kufanya na mwanamke ni tamu kuliko ndotoni.
     
  14. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    pole sana mdogo wangu,nakushauri waone wataalam waliokaribu yako....lakin ukiona hvyo kuna mawili labda ni ndoto kutokana na matukio ya siku hyo au jini mahaba linkutumia katika shughuli na wewe kudhani kuwa unalala na kuku/mbuzi .......pole sana
     
  15. a

    axel fowly Senior Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha nimecheka sana lol...tungekuwa na real ids humu ndani sijui ingekuwaje...
     
  16. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kama ni mkristo, hebu jaribu kuweka biblia kitandani na iweke unapoegesha kichwa, yaani ulipo mto wako.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    umekaribia kubaka papai.

    Are you straight? Why mifugo dume??
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,374
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha
    Tafadhali msaidie huyu kijana!

     
  19. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yan bona umeliona hlo!!! khaaaah!!!!!!!
     
  20. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeona ehhh!
     
Loading...