Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Umuhimu wa Sensa hapa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Adharusi, Jul 18, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,158
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Kama ni muhimu kwanini imefanyika mara chache....!
    1.sababu ya umaskini wetu inaweza kuwa inasababishwa na kutofanyika kwa sensa?
    2.Sensa na uchaguzi mkuu,unadhani nini muhimu...?
    "vox populi,vox dei"
     
Loading...