Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nini madhara ya diclopa kwa wasichana???

Discussion in 'JF Doctor' started by amina ali, Aug 9, 2012.

  1. a

    amina ali Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani wanajamvi natumai mnaendelea vizuri na harakati za maendeleo ya taifa. mi mwenzenu nawaomba mnijuze hatari ya hizi diclopa kwetu sisi wanawake maana mimi nnapoenda siku zangu huwa naumwa na tumbo sana lakini nnapokula dawa hizi tu napona, ila nasikia sio nzuri hivi nikweli??
     
  2. kibaa

    kibaa JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    inasemekana ina Acid nyingi
     
Loading...