Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini maana ya 'NO FLY ZONE?'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ally Kombo, Dec 4, 2011.

  1. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sadam Hussein alisifika kwa silaha ikiwemo ndege za kivita, akawekewa hiyo sanction, na haikuruka ndege hata moja. Haya hayo yakamkuta Gadhafi. Je nini hufanyika mpaka
    ushindwe kurusha ndege zako ?
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
  3. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    si mvivu mzee Lokasa ya mbogo ! Kuelekezwa njia ndio kufika ! Ungeweka na hicho ulichokiona kwenye wkpedia na wewd ungekua umdpunguza uvivu wa kuandika !
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ukirusha ndege ukapambana na anae kuzuia madhara yake nini ? Kuna haja gani ya kununua midege latest lakini ikipigwa 'ban' hata kwenye 'hanga' haitoki ?
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    maana yake hakuna ndege yeyote inayoruhusiwa kupita kwenye anga lako. Na ikionekana inalipuliwa! Kwa hiyo kutoroka inakuwa ni vigumu sana! Itakulazimu utumie tu barabara!
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    No fly zone maana yake unakuwa umepewa muda wa kunigosheti na Wakubwa wa Magharibi ni nchi gani umechaguwa kwenda kuishi uhamishoni na ukikaidi they mean bussiness kifuatacho ITV ni lazima uungane na SADDAM na GHADDAFI
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    No fly zone manake hakuna nzi yeyote anayeruhusiwa kuruka juu ya nyama na bia. Akiruka tu anakula kichapo cha mbwa mwizi.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kweli we mvivu link hiyo nimeweka haapo ni kuclik tu unashindwa wajamini
    soma post yangu ya kwanza utaona hiyo link inakurefer wikipedia unasoma mwenyewe utaelewa usipende kutafuniwa
    au ndio upo chuo cha kata,
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    in my early 40's nimeelimika vya kutosha, sihitaji Phd za kuendea bungeni ! Nimeisoma hiyo link. Tatizo langu si kushindwa kugoogle wkpedia ! Najaribu kutafuta busara ya kutumia pesa nyingi kununua ndege za kivita ambapo zinaweza kudhibitiwa. Kwa nini kusiwe na nafasi ya kupigana japo kumtia hasara adui ?
     
Loading...