Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Maana Ya KIBAO KATA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Mar 26, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    My sweet heart alipewa kadi ya kwenda kwenye kibao kata, kibao kata kinafanyika leo kule ilala. Mimi ndiye niliyeipokea hiyo kadi siku ya jumatatu.
    Kwa ufahamu wangu mdogo wa mambo ya kike nikajua kuwa hiyo ni kitchen party, cha ajabu ni kwamba leo imekuja kadi nyingine ya harusi hiyohiyo ikimualika kwenye kichen pati.
    Waungwana naomba msaada wenu, nitofautishieni kati ya kichen pati na kibao kata.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh niliwahi sikia hii ni ngoma ya kumfunda bi harusi wapiga ngoma na wahudhuliaji ni wanawake tupu!
    pata picha wanafanya nn huko???
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mzee unaibiwa kimachomacho.
     
  4. shejele

    shejele Senior Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nilishawahi kuchungulia mara moja kwenye hiyo ngoma, mule ndani wanafundishana jinsi ya kukata mauno unapokuwa na jamaa.
    kitchen party yenyewe zaidi ni kufundishana jinsi ya kuishi kwa upendo na amani ndani ya ndoa,vile vile kitchen party inaambatana na utowaji wa zawadi za vifaa vya jikoni.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kibao kata ni ngoma ya mabwabwa mkuu, ongea naye vizuri tena hao wa kariakoo nawafahamu sana, inawezekana harusi yenyewe ni ya ma punga. mwanaume anaoa mwanaume mwenzie
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kata aaa kataaaa
    Kata mwanangu kata
    Kata usiogope.
    Kata chako mwenyewe
    Wala hukuazima
    Kata mpaka chini......
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Chimuguru pse waacha kunichekesha ...umepata waapi uzoefu huo, amazing story
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Jamani sidhani kama kibao kata ni kitu kinachofanana na Kitchen part, Kibao kata nadhani inafanana sana na Chakacha, hii ngoma ya Mashoga na wanawake wenye mitazamo na wenye ushirika mkuu na mashoga

    kwa mwenendo huo ndugu yangu hapo huna mke
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    bwabwa kazini, thread imemuibua .
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mkuu huyu switimoyo wako ni mkeo ama ndo umepaste tu mkuu; kwa tafsiri hiyo hapo juu inabidi ukemee hiyo tabia na huko kujichanganya
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Masikini Jeuri,

    Nimezaliwa hapa Dar, na haya mambo ya Kibao kata Hayajaanza leo ni ya muda sana na hao MASHOGA walikuwa wanaitwa MAFARUKU, si umeona BWABWA mzuka ulivyompanda?

    Jamaa hana Mke
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahahhahahhaha........Bujibuji, kumbe wewe jirani yangu, sote wa ilala,
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwani Bwabwa anamafungamano na hao wacheza Mafaruku ? mbona sielewi hapa.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mkuu nina shemeji zangu wamezaliwa kariakoo, nilikuwa mbishi siku wakaniita nikashuhudie, kwa kweli ni laana tupu, tena si ma shoga peke ya na lesbian vile vile wapo hapo kwenye hiyo ngoma. mchunguze vizuri wife anaweza akawa lesbo kaka, haya ma saluni ya kike siku hizi noma tupu.
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mmmh kweli kaazi.
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ooh, mkulu umegonga Ikulu.

    Watu wa bara hawawezi jua haya..:D
     
  17. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #17
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mmh,maswali mengine bana.
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mleta thread baada ya kupewa jibu na Kituko tunakuomba uje utoe muongozo..
     
  19. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Boflo ndio mwalimu wa hiyo ngoma wa kibao kata...
    Hatari kwelikweli
     
Loading...