Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kitatokea misri ....,...,...na ....!

Discussion in 'International Forum' started by KYALOSANGI, Feb 2, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Kuna kila dalili kuwa huenda moto ulianzia tunisa ,ukasambaratisha tawala kadhaha za mataifa ya kiarabu kama Misri ,Jordan na hata Syria.Inawekna mataifa ya magharibi yakasherehekea kuwa huo ni ushindi wa DEMOKRASIA YAO!Lakini wasijeshangaa baada ya uchaguzi watakao shinda wakawa ni wale wenye msimamo mkali wa kidini na hapo dunia ya kiliberali itakuwa imeruka haja ndogo na kukanyaga HAJA KUBWA ....TUTAFAKAFRI!
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inawezekana, bali pia inawezekana hata al-qaeda wakaimarika katika nchi hizo zilizoandamwa na zikashindwa kutawalika. Nimefatilia mambo ya Israel ambapo waziri mkuu Netanyahu anaiangalia hali ya Egypt KWA TAHADHARI KUBWA MNO.
     
Loading...