Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Kimemkuta Hasheem Thabeet?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TinyMonster, May 14, 2011.

  1. TinyMonster

    TinyMonster JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari wanajamvi...

    Nadhani kila mtanzania alifurahi sana mwenzetu Hasheem Thabeet Manka alipokuwa drafted kuingia ligi ya NBA na kutokana na uwezo wake aliouonyesha akiwa UConn tulihisi atafanya mambo makubwa sana akiwa na Mempis Grizlies. Lakini kwa bahati mbaya mambo hayakumuendea vizuri, perfomance yake ikawa mbovu hadi ikafikia wakati coach wa Griz akawa hampangi kwenye match nyingi mfululizo au kupewa dakika chache tu za mchezo. Mwanzoni nilihisi labda Coach Lionel Hollins ana chuki binafsi lakini baada ya ku-google nimegundua Hasheem ameshindwa kuonyesha uwezo wake wa UConn. Wengine imefikia hatua wanasema draft ya Hasheem Thabeet ni mbovu tangu Darko Milic. Alikuwa na wastani points 1.2 na 1.7 rebounds kwa kila mechi ambacho ni kiwango kibovu kwa mtu wa level yake.

    Ninachotaka kujua kwa wana-JF mnaomfahamu huyu kijana wetu, nini kimemtokea? kwanini amepoteza kiwango chake?

    Nawasilisha hoja.
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Stare he!
     
  3. TinyMonster

    TinyMonster JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unamaanisha bata?
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Very sad to him, huenda marupurupu yamemlevya.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,465
    Likes Received: 9,186
    Trophy Points: 280
    Karogwa!
     
  6. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hasheem Thabeet ... - Global Publishers
     
  7. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He was punching above waight.....labda atarudi tena....ye sio wa kwanza...
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Majivuno,kujisahau,starehe,haya tusipoyaangalia hata sie tutakuwa tunarudi nyuma,and i think this is vry serious to players,artists,acto resse(s) so forth in Tanzania
     
  9. L

    Leornado JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hashimu nahisi hajutii kuporomoka kwake, kwa sasa kaja bongo kusalimia mama yake na atakaa kwa wiki tatu.
    Cha kujiuliza, hizi wiki tatu si zingetosha kufanya mazoezi ya kutosha na kujifua ili msimu ujao walau aonyeshe kuwa anaweza??

    Sasa hapa bongo wiki tatu anfanya nini?Anyway ni maisha yake binafsi,kula bata Hashimu.
     
  10. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    He needs to be more focused,he shouldn't think he is bigger than the game
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Dah!! Nani kamroga?
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Makocha wote wawili walikuwa hawampangi (8 min per game Memphis), wa Huston ndo kabisa(2 min per game!), at least kocha katimuliwa now maybe mambo yatabadilika.

    Hasheem ni long term project anahitaji kocha ambaye analikubali hilo.

    Season mpya mpaka October, so sio vibaya akikaaa wiki 3 Bongo.
     
  13. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kaja kukazia Mitishamba! Wabaya wake wanamwangalia jicho baya lazima afanyiwe mabo yetu ya kiasili. Am i wrong hapo? Ndo zetu, azi yuzhyooo!!
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nahisi ana laana ya mkataa kwao, alikuja bofongo kipindi kile, kwenye mahojiano EATV akajifanya hata Kiswahili hakipandi,.. Akawa anaongea kama wazungu wanaojifunza... Kama hujanielewa, alikuwa anazungumza kama yule Sharobaro(msanii wa Bongo Movie wa comedy). Yaani alinichefua mpaka basi, na mimi ni mmoja kati ya waliopiga dua la kuku!
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Waswahili wanasema "alivimba kichwa" na mafanikio yake ya mwanzo. Kuna kipindi alirudi Tanzania akadai kwa majivuno "hakuna mtu aliechangia mafanikio yake". Japo sifurahii yanayomkuta, lakini kuna msemo wa Kiingereza unaosema, "Pride comes before a fall".
     
  16. TinyMonster

    TinyMonster JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
Loading...